VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

ô thế nộp hồ sơ lại còn có tiết mục Kí xác nhận à ? sao mình đi nộp ko thấy yc j nhỉ @@
Mà đúng là cạnh tranh từ vòng gửi xe luôn. mình nộp CN nhỏ nhỏ, xa ngoại thành tít tắp mà tới nơi cũng gặp hẳn 2 bạn cùng Khoa, cùng trường luôn, nộp xong lại gặp thêm 2 b nữa :'(
Bạn nộp chi nhánh nào vậy?

Có bạn nào bằng liên thông được nhận hồ sơ không vậy? hôm qua mình nộp chi nhánh Đông Hà Nội thì không được nhận:(

Có ai nộp chi nhánh Bắc Đà Nẵng ko ạ? Mình t7/2015 này mới tốt nghiệp nên chừ vẫn chưa có bảng điểm toàn khoá hay giấy tốt nghiệp tạm thời gì hết. Sáng nay mình lên nộp thì mấy anh phòng tổ chức hành chính ko nhân hồ sơ mình vì nói mình thiếu bảng điểm hoặc giấy tốt nghiệp tạm thời mặc dù mình đã làm giấy cam kết. Có ai như mình ko ạ?? :((((( @khanhly9168

Cho mình hỏi, kinh nghiệm làm việc ở công ty ngoài mà không phải ở Ngân hàng thì ứng tuyển vào vị trí có kinh nghiệm hay không có kinh nghiệm vậy cả nhà?
(hỏi ngu tí đừng gạch đá :v )

Ko có thi Test thì hơi căng :(.Vì khó có thể đánh giá năng lực 1 con người qua tài "Chém gió"

hix...e đang hóng vì muốn về quê làm các bác ạ, mà nghe thông tin tùm lum quá!
các chế cho em hỏi là lv ở nam định thế nào? có các sếp ở đó có thoáng k ạ?
em định ứng tuyển vào QHKHCN yêu cầu kinh nghiệm, em k biết kinh nghiệm ở đây là bao nhiêu năm kn nhỉ? cơ mà kinh nghiệm e mới đc khoảng 8 tháng thì có được k ạ?
mong các chế giúp em với!:oops::rolleyes::oops::rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back