VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

anh, chị/ bạn nào đi nộp ở CN Đông Hà Nội chưa ạ? hnay em/tớ lên nhưng chẳng biết gặp ai để nộp cả. Ở sàn giao dịch thì thấy ai cũng bận nên không tiện hỏi. Vậy gặp ai để nộp được ạ? huhu, mất công đi cả chiều mà không hoàn thành được việc :(
bạn đến đó nộp rồi mà không được à, mình mai mới đi nộp không biết thế nào?

Các bạn cho mình hỏi tý: Tháng 3 mình có gửi mail ứng tuyển ở HO vị trí Cán bộ điều phối dự án nhưng chưa có phản hồi j, chắc là ko đc. Vậy đợt này mình vẫn nộp có được ko nhỉ? Mọi người có ai biết ko?

Có anh chị nào làm ở CN Đồng Nai hoặc CN KCN Biên Hoà không ạ? Nhà em ở gần cả hai CN này nên đang phân vân chưa biết chọn CN nào, không biết CN nào ok hơn nhỉ?

E nộp Đông HN các bác ạ, chi nhánh nhóm 1, k đo chiều cao, cân nặng je ráo. Kiểm tra hồ sơ thấy đủ, ký tên đi về và k dặn dò j thêm. Mấy bạn nộp cũng như e, chi nhánh e chỉ có QHKH thôi :))

anh, chị/ bạn nào đi nộp ở CN Đông Hà Nội chưa ạ? hnay em/tớ lên nhưng chẳng biết gặp ai để nộp cả. Ở sàn giao dịch thì thấy ai cũng bận nên không tiện hỏi. Vậy gặp ai để nộp được ạ? huhu, mất công đi cả chiều mà không hoàn thành được việc :(
lên lầu 3 bạn nhé, nộp ở phòng Tổ chức hành chính.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên