VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Thi tuyển vào vietin (đặc biệt các chi nhánh nhóm 1) thì toeic tầm >700 thì các bạn hãy ham hố và hy vọng. Còn toeic tầm dưới đó thì phải xác định nghiệp vụ phải chắc, kiến thức tài chính ngân hàng tốt để kéo lại điểm tiếng anh (tất nhiên tiếng anh cũng phải đủ điểm qua :D ). Cách đây gần 2 năm mình có thi vietin, nghiệp vụ không quá khó nhưng...tạch tiếng anh (lúc đó toeic mình có 650). Nói thế không phải để các bạn từ bỏ cơ hội mà biết để mà chuẩn bị tinh thần thôi:cool:. Chúc các bạn may mắn :D
Bạn làm mình hoang mang quá, Toeic mình được có 600 thôi hic mà lại còn thi lâu rồi nữa

Theo thông tin mình hóng đc bên hành chính thì phải nộp trực tiếp vì có đo chiều cao luôn trừ trường hợp nhờ sếp gửi hồ sơ =)).
Với lại yêu cầu trên web như thế nhưng có thể CN sẽ yêu cầu thêm hộ khẩu, bằng cấp 3,...

Theo thông tin mình hóng đc bên hành chính thì phải nộp trực tiếp vì có đo chiều cao luôn trừ trường hợp nhờ sếp gửi hồ sơ =)).
Với lại yêu cầu trên web như thế nhưng có thể CN sẽ yêu cầu thêm hộ khẩu, bằng cấp 3,...
Anh ở chi nhánh nào đấy ạ?

Sáng nay tớ mới đi nộp HS, trong yêu cầu trên web là không y/c chứng chỉ tin học tiếng anh nhưng đến thì họ bảo không có không được =))
Bạn nào thi GDV thì phải có cả giấy khám sk, và đc đo chiều cao luôn
bằng photo phải công chứng đầy đủ đúng ko bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,597
Thành viên mới nhất
johncoltranemer
Back
Bên trên