VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Confirm ko có thi test mà phỏng vấn tất nhé, kể cả có kinh nghiệm lẫn ko có kinh nghiệm, bạn nào ko chắc đừng tung tin đồn khiến anh em hoang mang, giờ chờ mãi ko thấy mail đâu đã đủ chán lắm rồi T.T
Cô mình hỏi làm ở phòng nhân sự ở chi nhánh mà :( vấn đề không phải không chắc chắn hay không mà mình hỏi đc gì thì chia sẻ lại với mọi người. Có gì mà gây hoang mang nhỉ?

t thi GDV chi nhánh Lưu Xá- Thái Nguyên. thấy mn bảo thi pv hết là sao ak? t chưa nhận đc mail nên nghe các b nói thấy cực hoang mang ý

Em có ng quen bên Vietin nói là phỏng vấn là chỉ dành cho những vị trí yêu cầu kinh nghiệm, còn vị trí không yêu cầu thì vẫn thi test ạ.
Có bạn nào nộp dưới Hải Phòng mà nhận đc thông tin gì chưa ạ, em hoang mang quá đi
Em nộp tài trợ thương mại, chưa biết cái này thi test như nào? tiếng anh đề vào TA chuyên ngành hay là đề chung chung :(
Bác nào biết chia sẻ em với

Bạn nộp CN nào ở HP thế?
tham khảo đề năm trước thôi chứ đề do từng chi nhánh ra nên cũng k thể đoán trước đc

Co bạn nào biết Vietinbank KCN Đồng Nai gửi Mail hay gọi điện gì chưa vậy""

Có ai nộp ở chi nhánh Sầm Sơn mà có mail rồi ko hả mọi người? cũng hóng quá mà mãi ko thấy :v :v
Mình cũng nạp ở Sầm Sơn mà chưa thấy gì.. Trong khi chiều thứ 2 mùng 1-6 này phỏng vấn cộng tác viên MB ở Hà Nội. Không biết sắp sếp thời gian thế nào đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên