VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

hơ.. sao hôm mình nộp xong ko thấy bảo ghi tên, ký giấy gì vậy :confused: có khi nào... :mad:
pray..:rolleyes: pray.. :rolleyes:

Mọi người cho em hỏi ngố phát, trong đấy mọi vị trí đều yêu cầu kinh nghiệm hết chơn mình mới tốt nghiệp đầy đủ mọi thứ chỉ thiếu mỗi kinh nghiệm cũng thử bon chen được nhỉ, :D:D:D:p:p:p

hôm thứ 6 mình đi nộp hồ sơ cũng có thấy mấy anh bảo kí giấy tờ gì đâu. Nhưng mà họ kiểm tra hồ sơ kỹ lắm, nghe anh bảo vệ nói là cũng có nhiều bạn bị trả hồ sơ lại lắm. Chắc do tùy chi nhánh mà có ký giấy tờ hay không thôi
hơ.. sao hôm mình nộp xong ko thấy bảo ghi tên, ký giấy gì vậy :confused: có khi nào... :mad:
pray..:rolleyes: pray.. :rolleyes:
có bạn nào nộp hồ sơ xong ko cần kí giống mình ko? ko biết chị đấy quên hay sao nữa.
chả nhẽ bị loại ngay từ vòng gửi xe luôn.

Vietin thi k ro nhưng thi bank khác thi k dc dung may tinh du co bt b a
Các bank khác là các bank nào bạn phải nói rõ ra, vì như bạn nói thì không chính xác, khiến nhiều bạn hoang mang. Hầu hết các NH cho phép các bạn sử dụng máy tính, trừ ACB phần IQ, SeABank phần IQ và một số ít NH khác. Kinh nghiệm là cứ mang theo máy tính nếu NH không thông báo cụ thể, sau đấy thì tùy tình hình thực tế rồi quyết định làm gì với cái máy tính đó:)

Các bank khác là các bank nào bạn phải nói rõ ra, vì như bạn nói thì không chính xác, khiến nhiều bạn hoang mang. Hầu hết các NH cho phép các bạn sử dụng máy tính, trừ ACB phần IQ, SeABank phần IQ và một số ít NH khác. Kinh nghiệm là cứ mang theo máy tính nếu NH không thông báo cụ thể, sau đấy thì tùy tình hình thực tế rồi quyết định làm gì với cái máy tính đó:)
Em thi o sacombank Nghệ An hồi năm ngoái đó a. Đợt thi đó trắc nghiệm nhưng nghiệp vụ vẫn có bài tập 2 câu tính với số liệu thập phân mà k đc dùng máy, thời gian hạn chế nên ngậm ngùi cho qua. Tiếc mãi lần đó nên nhớ đời, lần sau có ôn thi gì khi giải bt cũng tìm xem co mẹo j k phải dùng tới máy để bớt phụ thuộc hơn.

Em thi o sacombank Nghệ An hồi năm ngoái đó a. Đợt thi đó trắc nghiệm nhưng nghiệp vụ vẫn có bài tập 2 câu tính với số liệu thập phân mà k đc dùng máy, thời gian hạn chế nên ngậm ngùi cho qua. Tiếc mãi lần đó nên nhớ đời, lần sau có ôn thi gì khi giải bt cũng tìm xem co mẹo j k phải dùng tới máy để bớt phụ thuộc hơn.
ủa.hồi tháng 6 năm ngoái mình cũng thi sacombank CN Hà Tĩnh này.vẫn dùng máy tính bình thường mà nhỉ.ko được dùng điện thoại thôi à :)

các anh chị ơi cho em hỏi với ạ.
em học kinh doanh công nghệ thì có được thi tuyển vào Vietinbank không ạ, em thấy bạn em bảo hình như không tuyển trường dân lập đúng không ạ?

Back
Bên trên