VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Chào mọi người. Mình mới pass Vietin. Cho mình hỏi giờ giấc của back off bên này thế nào ạ

Vietin tuyển dụng lẻ đợt tháng 8 này, không biết thi viết hay phỏng vấn 2 vòng như đợt tháng 5 .Có cao nhân nào xin chỉ bảo với

bác nào hết 2 tháng thử việc rồi báo cáo tinh hình em biết với
em sắp hết rồi mà chưa làm được gì đây, chưa cho vay được đồng nào, không biết bao giờ thì out đây

em sắp hết rồi mà chưa làm được gì đây, chưa cho vay được đồng nào, không biết bao giờ thì out đây
Tùy vào cách làm việc và thái độ của bạn nữa, mình thử việc DN, 2 tháng vẫn chưa giải ngân đc nhưng cũng đc giữ lại rồi mà :).

có bạn nào CN YÊN BÁI đợt Tháng5 pv sshare cho m chút kinh nghiệm với,m chuẩn bị pv ở đó thanks cả nhà :)

bác khi nào bị đuổi, thì ới cho mọi nguơi ở đay1 tiếng, để mọi nguời chia buồn nha =))

Có ban nào đậu gdv mà chieu cao khiêm tốn không nhỉ :3 muốn nộp gdv mà không biet có đo chiều cao không nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên