VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

bạn thi cn bắc sg từ đầu hay là mới đc gọi sau vậy, mình thi cn2 out, mà bên cn bắc sg hẹn thứ 2 lên gặp trao đổi j ak, ak mà bạn nhận việc ở cn bắc sg hay là ở pgd zậy, mình đc pgd phú hưng gọi ...
Mình thi từ đầu.
Chắc là thiếu người nên họ gọi bạn lên để pv bổ sung đấy. Nghe nói đg cần vị trí QHKH bán lẽ.

Có bạn nào pv lần 2 tại vtb phú thọ mà dc gọi chưa, ới t với cho đỡ phải mong ngóng. @@

Thiet ra em la nv của bank sap nhap vào bank của anh. Nhung dot tuyển dụng la 12/12 chắc anh cung biết vấn đề này phải không. Hiện tại em đc bên vietin em cung trúng tuyển. Bên đây mấy xếp cũng nói sẽ giữ, anh cho em lời khuyên với. Thanks anh.

Thiet ra em la nv của bank sap nhap vào bank của anh. Nhung dot tuyển dụng la 12/12 chắc anh cung biết vấn đề này phải không. Hiện tại em đc bên vietin em cung trúng tuyển. Bên đây mấy xếp cũng nói sẽ giữ, anh cho em lời khuyên với. Thanks anh.
MHB à
bên chi nhánh anh cũng có mấy anh chị bên MHB qua làm việc. Có sao đâu nhỉ
Mấy sếp đã nói là giữ lại thì em còn có gì phải lo nữa.
Về nguyên tắc là nhận bàn giao cả các cán bộ MHB luôn mà.
Chúc em công tác ở BIDV tốt nhé. :)

Th
MHB à
bên chi nhánh anh cũng có mấy anh chị bên MHB qua làm việc. Có sao đâu nhỉ
Mấy sếp đã nói là giữ lại thì em còn có gì phải lo nữa.
Về nguyên tắc là nhận bàn giao cả các cán bộ MHB luôn mà.
Chúc em công tác ở BIDV tốt nhé. :)
Thanks anh. :)

Em cũng ms nhận thông báo trúng tuyển, nhưng đang do dự vì cv hiện tại của em khá tốt, sếp muốn giữ, có cơ hội thăng tiến, ko bít có nên thử sức vietin nữa ko, cả nhà có ai bít chế độ và công việc của tín dụng doanh nghiệp ntn ko ạ :( hoang mang quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên