VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Ôi. Nhận dc mail cảm ơn lâu rồi, nỗi buồn cbi nguôi r mà nay cn lại gọi hẹn mai lên phỏng vấn lần nữa . @@ ko biết tnao đây. Có bạn nào pv lần 3 r ko, các cô chú pv các bạn những gì đấy?

Hôm trước mình nhận mail thông báo rớt của Vietin, chiều này có người dùng điện thoại bàn mã vùng Gia Lai kêu thứ 2 tới nhận việc vì Vietinbank đánh giá lại kết quả cm gì đó. Bán tín bán nghi quá, có ai nhận đt giống tui hem? Đang ở SG !
Có người ko nhận việc nên gọi tiếp thôi.

Ôi. Nhận dc mail cảm ơn lâu rồi, nỗi buồn cbi nguôi r mà nay cn lại gọi hẹn mai lên phỏng vấn lần nữa . @@ ko biết tnao đây. Có bạn nào pv lần 3 r ko, các cô chú pv các bạn những gì đấy?
Pv lần 3 thì chỉ có giám đốc pv thôi, 1 phần họ sẽ dựa vào điểm hội sở pv lần 2. T cũng vừa mới pv lần 3 hôm qua. Hi

Lúc c tới pv, có nhiều bạn ngồi chờ k. Chỉ có chị hoa giám đốc pv à
Mình được phỏng vấn đầu tiên lúc 10h30 ý! Có mỗi mình mình à! Chị Hoa tới hỏi đúng 5 phút thì thôi ra vì lần pvaanx trước đã hỏi cả nửa tiếng rồi còn đâu. Ko phải ảo mà là quá ảo. Bạn thì sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên