VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

CN TP.HCM có kết quả rồi, tại họ chưa báo thôi, dự kiến ngày 15/07 sẽ đi làm chính thức, trước đó có thể sẽ vào phỏng vấn thêm một lần nữa để phân loại vào các phòng (không chắc nhưng có thể), và còn phải làm các thủ tục bổ sung hồ sơ còn thiếu (nếu có) và khám sức khỏe.
P/S: các bạn nói chung đừng có lo lắng quá làm gì, kết quả từ từ rồi sẽ có. Cuộc sống còn rất nhiều cơ hội khác, thất bại ở lần này chưa hẳn đã là không tốt. Nhiều trường hợp khi vào nhận việc có vài tháng đã xin nghỉ, trong khi các bạn thất bại ở lần này nhưng lần khác lại xin được vào một chỗ khác tốt hơn, theo các bạn ai là người thành công, ai là người thất bại. Cuộc đời không nên nói trước điều gì.
anh ơi thế bao giờ mới báo ạ, em cần biết sớm để biết mà nhận việc ở NH khác hic. Chơ đợi thế này em sốt ruột quá

HƠ, có ai như mình không? nhận được mail báo đỗ của chi nhánh nhưng ko có cuộc gọi nào :D :D vui quá, check mail thấy vietin bank thông báo kết quả tuyển dụng, nghĩ chắc chắn là thư cám ơn rồi, ai ngờ mở ra thấy thư chúc mừng :)) có ai giống mình hem

https://www.facebook.com/groups/trungtuyenvietinbank2015/
Group những người đỗ Vietinbank 2015

Ai đỗ thì tham gia vào group để tiện trao đổi chia sẽ kinh nghiệm nhé mọi người. Chúng ta chùng giao lưu - kết nối - chia sẻcủa những mem Vietinbank trên toàn hệ thống nhé. ps: mình cũng xin chia buồn cũng những người không may mắn ở đợt này. Con đường phía trước còn dài lắm, càng khó khăn thử thách, chúng ta càng trưởng thành và mạnh mẽ. Yêu tất cả. Thân! ps: mình xin lỗi vì đã gửi nhiều trả lời nhé, mình chỉ sợ mọi người không thấy do bị loãng. Ai biết bạn bè hay người thân nào đậu, thì add vào group luôn nhé ^^

HƠ, có ai như mình không? nhận được mail báo đỗ của chi nhánh nhưng ko có cuộc gọi nào :D :D vui quá, check mail thấy vietin bank thông báo kết quả tuyển dụng, nghĩ chắc chắn là thư cám ơn rồi, ai ngờ mở ra thấy thư chúc mừng :)) có ai giống mình hem
mail của chi nhánh hay mail HO vậy bạn???

mail của 1 chị nhân sự bên chi nhánh bạn à, kèm theo 3 cái file khai báo lý lịch rồi quyết định nhận việc ấy. ko phải của HO đâu :) mà chẳng thấy gọi, ko biết sao nhỉ :)
Thanks nhé, chắc là không muốn gọi á vì cũng gửi mail rồi. Chờ tiếp thôi, chưa có mail cảm ơn là vẫn còn hi vọng :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên