VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mọi người ơi. Cho mình hỏi. Mình đk dự tuyển vị trí QHKHCN và mình ghi ở nguyện vọng 2 là vị trí QHKHDN trong cùng chi nhánh. Như vậy có bị sao k? Mình nộp hồ sơ rùi nên lo quá. Help me :((
Dù sao cũng nộp rồi mà bạn, lo thì có thay đổi được gì đâu:)). (Ghi như thế là hợp lý rồi)

Đấy là đợt tuyển năm ngoái, không chắc năm nay Vietin tiếp tục quy định như vậy.
Dù sao cũng nộp rồi mà bạn, lo thì có thay đổi được gì đâu:)). (Ghi như thế là hợp lý rồi)
Mình sợ vi phạm k phải đk dư tuyển 1 vị trí b ah :((. Thế có đc cho là đk thi 2 vị trí k bạn? Mình đến xin đổi tờ phiếu đk kia đc k nhỉ?

Đấy là đợt tuyển năm ngoái, không chắc năm nay Vietin tiếp tục quy định như vậy.
Mình sợ vi phạm k phải đk dư tuyển 1 vị trí b ah :((. Thế có đc cho là đk thi 2 vị trí k bạn? Mình đến xin đổi tờ phiếu đk kia đc k nhỉ?

Ủa như vậy là ko được đk 2 nguyện vọng trong cùng 1 chi nhánh hay sao anh? E đk vị trí tác nghiệp khối khdn, nv 2 vị trí tác nghiệp khối bán lẻ cùng 1 chi nhánh lun. Vậy có sao ko ạ?

Ủa như vậy là ko được đk 2 nguyện vọng trong cùng 1 chi nhánh hay sao anh? E đk vị trí tác nghiệp khối khdn, nv 2 vị trí tác nghiệp khối bán lẻ cùng 1 chi nhánh lun. Vậy có sao ko ạ?
Có một đoạn comment của anh để màu trắng đó em, bôi đen cả đoạn sẽ thấy câu trả lời em nhé:D

cho e hỏi là em chưa có bằng tốt nghiệp chính thức, vậy em phải tự làm giấy cam kết hay tải bản mẫu Vietinbank cho trên web rồi sửa lại? :(

cho e hỏi là em chưa có bằng tốt nghiệp chính thức, vậy em phải tự làm giấy cam kết hay tải bản mẫu Vietinbank cho trên web rồi sửa lại? :(
Em xem lại mấy trang trước, có mẫu cam kết phù hợp với đối tượng ứng viên là SV năm cuối, chưa có bằng hay chứng nhận tốt nghiệp Ad chia sẻ nhé:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên