VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Em cảm ơn anh đã tư vấn. Em cũng đang định thế. Tại nộp ở tỉnh ko phải ở Hà Nội nên sợ họ bắt bẻ, em lại không có người thân quen gì, không phải là người địa phương nữa nên thấy bất lợi :(
Đúng là bạn có nhiều yếu tố bất lợi thật, nên cứ đi nộp và hy vọng "biết đâu bất ngờ" cho thoải mái, chứ không nên kỳ vọng quá nhiều. Được thì tốt, không được thì coi như lần này không có duyên với Vietin. NH đổi mới trong tuyển dụng qua từng giai đoạn, nên nếu lần này không được không có nghĩa là lần sau cũng sẽ không được. Chúc bạn may mắn nhé:)

Trừ vị trí Thẩm định yêu cầu kinh nghiệm là bắt buộc, các vị trí còn lại yếu tố kinh nghiệm chỉ là ưu tiên. Em vẫn được nhận hồ sơ và có cơ hội, nhưng phải chấp nhận NH sẽ ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm hơn & phải thực sự nổi bật mới có thể cạnh tranh được với các ứng viên này.
Em cám ơn anh đã trả lời thắc mắc ạ, nhưng em vẫn hơi lợn cợn 1 chút. Trong bản mô tả công việc và yêu cầu chi tiết thì đúng như anh nói, nhưng trong danh sách chỉ tiêu (excel) thì họ chia rất rõ là có hay không có kinh nghiệm, có khi nào họ sẽ âm thầm mà loại hồ sơ không có kinh nghiệm của mình không ạ?

Mọi người cho mình hỏi là mình k đến nộp hồ sơ trực tiếp mà nhờ người nộp hộ đc k ạ ?

Em cám ơn anh đã trả lời thắc mắc ạ, nhưng em vẫn hơi lợn cợn 1 chút. Trong bản mô tả công việc và yêu cầu chi tiết thì đúng như anh nói, nhưng trong danh sách chỉ tiêu (excel) thì họ chia rất rõ là có hay không có kinh nghiệm, có khi nào họ sẽ âm thầm mà loại hồ sơ không có kinh nghiệm của mình không ạ?
Thông tin này anh đã xác nhận nên anh mới trả lời chắc chắn như thế em ơi. Đi kèm luôn là câu lưu ý các bạn: "nhưng phải chấp nhận NH sẽ ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm hơn & phải thực sự nổi bật mới có thể cạnh tranh được với các ứng viên này.":D

Thông tin này anh đã xác nhận nên anh mới trả lời chắc chắn như thế em ơi. Đi kèm luôn là câu lưu ý các bạn: "nhưng phải chấp nhận NH sẽ ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm hơn & phải thực sự nổi bật mới có thể cạnh tranh được với các ứng viên này.":D
Vâng, em cám ơn anh. Cố gắng nào :)

hôm qua đi nộp thì bác phòng tổ chức hành chính bảo thứ 2 mới bắt đầu nộp hồ sơ , nhưng may xin bác ấy nộp sớm được . vì mình ở tận hà nội về quê nộp ( cách 600 km ) . hỏi han qua học trường gì , công lập hay dân lập , chính quy hay ko , và bảo luôn là ko nhận bằng liên thông . may mình đáp ứng đủ hết . chả biết có được đi thi không nữa . dân đen mà cố gắng liệu có được không .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên