VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Troi! Ban nay gioi lam nguoi khac hoang mang qua nhi,ban noi vay lam nguoi khac hieu nham la cn9 ko tot ko nen thi vo,cn9 la 1 trong nhung cn xuat sac toan he thong nhieu nam lien,1 trong nhung cn ban le xuat sac toan he thong,luong thuong on dinh,che do tot,nhu vay ma ko nop vao cn9 ko biet ban mun nop cn nao???????,
Lại thêm 1 bạn "xúc động" quá nữa, thôi dừng ở đây ko bàn tiếp ha. Là do mình nói ko rõ, vậy đi ha ;)

Có kết quả báo đậu đã....bạn lo xa thế...Khi nào có kết quả báo đậu, chắc phải vào chi nhánh bạn nộp đơn trình diện, học việc đợi có đợt tập trung tập huấn nhân viên mới thì mới đi...mà bạn đậu rồi à
Bạn đó nói là pv tới 40p lận mà. Chắc là tự tin đậu rồi nên mới hỏi thế đó:)

Có kết quả báo đậu đã....bạn lo xa thế...Khi nào có kết quả báo đậu, chắc phải vào chi nhánh bạn nộp đơn trình diện, học việc đợi có đợt tập trung tập huấn nhân viên mới thì mới đi...mà bạn đậu rồi à

Giờ này đã có người lo cho đoạn sau rồi :3, chắc thi thố chỉ là hình thức quá :v :v

Bạn pv ngày 15 àh. Vậy chắc bạn pv vị trí khác mình, mình pv vị trí KHCN Cn 9 và thấy danh sách là 15 người đều pv ngày t7/13/6.
Nếu đọc hết rồi thì phải hiểu chứ :) bạn kia kể 1 câu chuyện về 1 anh chàng nọ pv như siêu nhân, pv xong có anh kia chạy ra kêu về chi nhánh ảnh làm đi, để ảnh báo cáo với ban giám đốc. Mình mới thốt lên: moá, về cn nào thì về, đừng về cn 9.
Vì sao, vì mình thi cn 9, chàng siêu nhân kia mà về cn 9 thì coi như mất đi 1 cơ hội của mình và các bạn khác, do vậy mình thốt lên =))
Cũng dễ hiểu mà, có phải ko :D Vậy bạn nghĩ thế nào mà lại hỏi "cn 9 thì sao mà lại không về?" trong khi chính bạn cũng thi cn 9 :)
À mình thì lại nghĩ khác, mình tưởng bạn biết về môi trường làm việc ở đó thế nào cơ. Còn theo mình, ai phù hợp và thể hiện tốt thì họ chọn chứ không phải chỉ vì một người khác được ưu tiên vào thì sẽ giảm cơ hội cho mình :)

À mình thì lại nghĩ khác, mình tưởng bạn biết về môi trường làm việc ở đó thế nào cơ. Còn theo mình, ai phù hợp và thể hiện tốt thì họ chọn chứ không phải chỉ vì một người khác được ưu tiên vào thì sẽ giảm cơ hội cho mình :)
:D đúng đấy, thế hôm nọ bạn pv tốt ko, bạn thi vị trí nào vậy :)

Luong 1 cn bt va cn sx o vietin la chenh nhau nhieu lam,ko phai cn nao cung giong nhau dau ban ah
Wao, @clover87 có vẻ rất rõ về Vietinbank, vậy cho mình hỏi thêm với là cái mức lương mong muốn trong bản thông tin ứng viên ấy có quyết định nhiều ko, hay Vietin có barem lương hết rùi, mình có ghi cao hay ghi thấp hơn trong đó thì Vietin vẫn trả theo barem phải ko :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,645
Thành viên mới nhất
kg888nhacai
Back
Bên trên