VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

M nhận đc mail pv vòng 2 14/06 này run wá :3 k biết mấy bạn GDV CN Nghệ An có lập team ôn tập k nhỉ hj
mình cũng pv GDV CN Nghệ An ngày 14/6 đây. khi đi pv mình cần chuẩn bị hồ sơ hay là gì không bạn? hay bạn chuyển tiếp mail vietin thông báo lich pv sang cho mình xem với đựoc ko? mình chỉ nhận đuợc tin nhắn, ko nhận đuợc mail :(
mail mình: Maidung44bketoan@gmail.com. cảm ơn bạn nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:
sao đến giờ mà GDV và QHKH vậy nhỉ, chẳng thấy ai là kỹ sư điện toán lên đây, co ai có tin tức gì về IT cho biết với nhé

Đêm qua nhận đc mail, sáng thì bên Chi nhánh gọi đt thông báo, còn vừa rồi thì mình nhận đc tin nhắn tbao lịch phỏng vấn. Có bạn nào biết thẩm định bán lẻ ôn gì k :(

Mình mới nhận được điện thoại của anh Trưởng phòng TCHC hỏi nhận được email gọi đi phỏng vấn chưa? Cơ mà mình vẫn chưa nhận được mail gì cả, chắc hệ thống nhập nhầm địa chỉ mail của mình thật rồi, giờ biết khi nào phỏng vấn mà đi đây :(
Trước bạn nhận được tin nhắn trước ngày thi viết lâu không vậy?
Mình cũng giống bạn, lần trước đi thi không để ý, vừa nãy mới có tin nhắn rồi!

cho em hỏi nếu được hỏi; em có thể cho biết vai trò của Giao dịch viên thì trả lời sao cho đúng không ạ?
Thi GDV mà ko biết rõ vài trò của nó thì toi:(

Đêm qua nhận đc mail, sáng thì bên Chi nhánh gọi đt thông báo, còn vừa rồi thì mình nhận đc tin nhắn tbao lịch phỏng vấn. Có bạn nào biết thẩm định bán lẻ ôn gì k :(
Bạn thi TĐ bán lẻ CN nào? Tớ cũng combo: mail-chi nhánh gọi-tin nhắn thông báo. Chưa biết ôn j T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên