VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Vòng 2 PV tập trung nên chắc chắn do Hội sở thông báo kết quả và lịch PV đến ứng viên rồi. Do nhận kết quả từ nhiều CN nên có thể quá trình xử lý chậm hơn dự kiến. Các bạn cũng nên thông cảm vì công việc phát sinh đôi lúc nhiều hơn nhiều so với dự kiến ban đầu, mà nguồn lực vẫn chỉ có vậy. Nên ổn định tâm lý và chuẩn bị dần nếu thấy vòng PV tại CN ở mức độ tàm tạm trở lên. Đội âm thầm chuẩn bị là đội nguy hiểm nhất - thi NH là vậy, đặc biệt với các đợt tuyển lớn:).

Vòng 2 PV tập trung nên chắc chắn do Hội sở thông báo kết quả và lịch PV đến ứng viên rồi. Do nhận kết quả từ nhiều CN nên có thể quá trình xử lý chậm hơn dự kiến. Các bạn cũng nên thông cảm vì công việc phát sinh đôi lúc nhiều hơn nhiều so với dự kiến ban đầu, mà nguồn lực vẫn chỉ có vậy. Nên ổn định tâm lý và chuẩn bị dần nếu thấy vòng PV tại CN ở mức độ tàm tạm trở lên. Đội âm thầm chuẩn bị là đội nguy hiểm nhất - thi NH là vậy, đặc biệt với các đợt tuyển lớn:).
ui tại có bạn test trên HN đã có lịch phỏng vấn nên mọi ng mới hoang mang anh ạ.
Em cũng muốn ôn tiếp lắm nhưng sợ càng hy vọng càng thất vọng thôi anh :'(

anh ơi cho em hỏi là thi GDV ko kinh nghiệm: sau khi loại hồ sơ, vòng 1 là thi viết, vòng 2 sẽ là PV ở Chi nhánh hay phỏng vấn ở Hội sở ạ??:(

mình vừa gọi lên hỏi nhân sự chi nhánh Đông Hà Nội gặp 1 chị chị ý bảo:" chinh nhánh phỏng vấn xong gửi điểm lên trung ương r họ tổng hợp lại sau đó mới thông báo đến từng ứng viên, chi nhánh k can thiệp j nữa cả". Đó nguyên văn là thế!
thông tin thiết thực nhất dc nghe, gờ mà muốn biết có bạn nao đánh liều lên hội sơ. kekeek

@cocghe266 a ơi cho em hỏi thường pv lần 2 họ sẽ hỏi những gì ạ. như vòng 1 hay sâu hơn hay mảng khác ạ. giờ pv 1 vẫn chưa có kết quả nên ôn tập mông lung quá anh ạ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên