VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Anh @cocghe266 ơi cho e xin tư vấn của anh với.

Giấy cam kết ở trang vietinbank.vn dành cho ứng viên đã trúng tuyển nên ko liên quan tới việc cam kết nộp bằng tốt nghiệp đúng hạn của ứng viên. Như vậy e có thể xóa phần nội dung không phù hợp và sửa lại cho đúng đúng ko anh?

Tớ nộp CN Bắc Nghệ An, tuyển có 2 GDV và 4 Thẩm định, khả năng mình không có cửa với 4C
Đừng tự ti thế chứ đồng chí. Mấy anh chị với bạn của mình thi Vietin Bắc NA đợt 2014 toàn tự lực cánh sinh thôi :D. Mình cũng đỗ CN Cửa Lò .
Cho nên cứ tự tin mà thể hiện bản thân, không phải ngại bố con thằng nào cả :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Kinh nghiệm chỉ là yếu tố ưu tiên, kể cả với các vị trí yêu cầu kinh nghiệm trong file excel. Trừ Thẩm định yêu cầu kinh nghiệm là bắt buộc bạn nhé.

Anh cocghe ơi, vậy vị trí nào yêu cầu kinh nghiệm mà không phải là bên thẩm định thì SV mới ra trường như tụi em có thể nộp phải không anh? với em muốn hỏi anh là vị trí TÀI TRỢ THƯƠNG MẠI có phải 1 dạng bên Thanh toán quốc tế không anh?
Em cảm ơn anh trước nhé :)

Anh @cocghe266 ơi cho e xin tư vấn của anh với.

Giấy cam kết ở trang vietinbank.vn dành cho ứng viên đã trúng tuyển nên ko liên quan tới việc cam kết nộp bằng tốt nghiệp đúng hạn của ứng viên. Như vậy e có thể xóa phần nội dung không phù hợp và sửa lại cho đúng đúng ko anh?
T cũng có câu hỏi y như thế này :( t còn gửi mail cho phòng nhân sự Vietin rồi nhưng k có phản hồi gì :'(

tiền bối nào cho biết là ứng tuyển vào vị trí tín dụng thì cần ôn gì để có phần trăm trúng tuyển

cho e hỏi với à.e là sinh viên năm nay mới ra trường đủ tiêu chuẩn dự tuyển chi nhánh nhóm 2 nhưng mấy ví trí chỗ đó toàn yêu cầu kinh nghiệm ạ, còn mỗi vị trí tư vấn tài chính là không thế là sao ạ.e có cơ hội ứng tuyển không ?huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên