VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

b ơi mình được gọi đi phỏng vấn vị trí QHKH DN ấy thế nhưng k biết họ hỏi những gì nhỉ có ai biết k
Nếu vị trí yc kn thì hỏi nhiều về nghiệp vụ tín dụng và kinh nghiệm xử lý tình huống với kh, còn ko yc kn thì hỏi tổng quan hơn, ko hỏi nhiều về nghiệp cụ đâu vì vào đấy họ đào tạo lại mà :)

có bác nào hôm nay có chị NS chi nhánh Bắc Thăng Long gọi chuyển phỏng vấn từ 2/6 sang 3/6 không.
Có mình nek bạn :(
lúc đi xe ồn quá chỉ nghe loáng thoáng lùi lại 1 ngày, mà bạn pv 2/6 vào mấy giờ vậy, mình lùi pv lại lúc 10h30 3/6, chỉ thấy như đang kéo dài cái sự lo lắng :oops:

Có mình nek bạn :(
lúc đi xe ồn quá chỉ nghe loáng thoáng lùi lại 1 ngày, mà bạn pv 2/6 vào mấy giờ vậy, mình lùi pv lại lúc 10h30 3/6, chỉ thấy như đang kéo dài cái sự lo lắng :oops:
Thế cùng mình rồi, đang hy vọng các bạn pv mồng 2 trước về review cho thì lại :(:(

Mình vừa đi ra ngoài không để cầm đt vừa có số 0473092299 gọi tới không biết có phải của chi nhánh thành phố Hà Nội không nhỉ bạn nào nghe được báo giúp mình với nhé, mình cám ơn.
Mở mail lên vẫn chưa thấy gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back