VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
C cho to sdt cua chi nhanh di, ko biet co nen goi ko nua. Vi neu do thj chj nhanh phai thong bao cho ung vien chu. Co 3 ng trung tuyen thui thi goi mat b.nhju t.gjan dau chu, hu hu
hx sorry c, m đi ra ngoài bi h mới về. Thế c đã nhận dc dthoai c? Chiều nay nta gọi tbao chih thuc rồi đấy :D

Chiều nay tất cả các vị trí ở Cn HN đều lên gặp ban giám đốc rồi, chỉ 1 số ít các bạn đang ơe we thì gặp hôm khác thì phải

Các bạn pass ở CN hà nội ơi, khi nào phải đi khám sức khỏe thế và phải nộp thế? mình không đến tập trung được hôm nay được. Thanks

có ai bị yêu cầu nộp 1 bộ hồ sơ nữa mà phải có ghi số điện thoại và địa chỉ của bác tổ trưởng tổ dân phố ko vậy mọi người. hix. mình chưa đki tạm trú đc :((

phan chu trinh quận hoàn kiếm các bác nhỉ. có cả phan chu trinh quận hà đông nữa:-s. lăn tăn quá chả biết chỗ nào:))

HN nhộn nhịp thế nhảy, sao các chi nhánh miền nam ít vui thế, mình ngóng coi bạn nào gia lai mà hem thấy chi hết

Back
Bên trên