VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Vấn đề là 3h chiều hôm qua, hội sở chuyển danh sách cho chi nhánh theo đường bưu điện. Nếu những chi nhánh gần hội sở thì sẽ biết trước. Còn chi nhánh xa hơn thì chắc sẽ công bố sau.

hôm trước hỏi có về Nam Định không,hôm nay bên chi nhánh nam định vừa gọi, chiều mai đi gặp sếp, nộp hồ sơ, còn gì nữa k nhỉ?

mình cũng giống trường hợp bạn, hỏi có về Cn4 không, mà đợi CN4 gọi hoài nhưng ko thấy lun.

zị là bạn đậu rùi hả, là sao ko hiểu gì hết

Mình không rõ,mình thi QHKH /nn cn HN, cách đây hơn 1 tuần, Vietin hội sở gọi có đồng ý về ND không,mình bảo đồng ý. Vừa lúc 14h20 hôm nay, có một cô gọi là ở phòng tổ chức của vietin Nam Định gọi hẹn mình mang hồ sơ về để gặp giám đốc, xem xét ngoại hình. còn loại gì nữa k nhỉ?

Vấn đề là 3h chiều hôm qua, hội sở chuyển danh sách cho chi nhánh theo đường bưu điện. Nếu những chi nhánh gần hội sở thì sẽ biết trước. Còn chi nhánh xa hơn thì chắc sẽ công bố sau.
Thời buổi này vẫn chuyển thủ công vậy sao, fax để làm gì chứ. Mà mình biết Vietin có một hệ thống mạng nội bộ rất hiện đại mà, không lẽ công văn giấy tờ vẫn gửi đường bưu điện,@-)@-)@-)

Hix, mình cũng chỉ mong có một vé vớt như bạn này thôi

hix. nguời ta bắt ghi sđt của bác tổ trưởng tổ dân phố, mà mình ko đki tạm trú tạm vắng, ko bít có sao ko. với lại thấy chị gọi điện bảo là chi nhánh Sóc Sơn mới chuẩn bị thành lập thooi, mình đc gọi vào ban trù bị. liệu như thế đã chắc đc đi làm chưa nhỉ

Bạn ơi, bạn ở chi nhánh thế? mà bạn gọi điện cho thẳng chi nhánh thì nên gọi cho phòng tổ chức à? bạn có biết số đt không cho mình với, mình thi ở CN Hà Nội

ặc vậy sinh ra fax làm j nhỉ,ngân hàng thuộc top có hệ thống thông tin hiện đại mà gửi bưu điện nghe haizz quá ko dám tin lun ah :^!^

Mình gọi điện lên Sở thấy các chị ý bào gửi mail vs Fax mà, có thấy bảo gửi bưu điện đâu!

có chắc chắn chiều nay có chưa vậy, sao giờ chưa có động thái gì vậy, haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back