VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Bạn tranthihang hôm pv được hỏi mấy câu nghiệp vụ vậy? tớ pv cũgn lâu nhưng hỏi 1 câu nghiệp vụ thôi. hic
tớ cũng ko hỏi nghiệp vụ j mấy cả. chỉ hỏi các spham của ngân hàng thui. tại tớ vừa tạch vòng pvan của sacom nên cũng hơi chán đời, mún mai bjet kqua vietinbank để bùn luôn thể :((

Trụ sở chính gọi rồi , ko biết chi nhánh đã gọi chưa nhỉ ? Chả lẽ ubers tạch hết sao :-s

Mình rất chi là sợ cái kiểu tạch một cách âm thầm lặng lẽ như thế này :(( Lần trước thi HSC ngân hàng CSXH đã thế rồi. Bạn nào pass ở CN HN làm ơn lên tiếng, để anh em còn biết, đỡ phải hoang mang thế này đi :((

Bạn thmanh pass vị trí ở Hội Sở hay chi nhánh TP. Hà Nội vậy :-s

heyza, có kết quả rồi, lại tạch nữa rồi, mình đúng là ko có duyên với vietinbank mà

Có khi phải kiến nghị với ban tuyển dụng các Ngân hàng là nếu toạch cũng phải mail báo 1 câu để anh chị em còn biết đường dồn tâm trí cho các mặt trận còn lại nhỉ :D. Theo mình nghĩ thì đó cũng là phép lịch sự và tôn trọng các ứng viên

hix. chẳng lẽ tạch thật sao. hôm nào cũng hi vọng. Hôm trước mình còn mơ là được đi làm ở Vietin rùi chứ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên