VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Hic, mình vừa được viettin bank gọi điện thoại, hic, chẳng nghe rõ gì, đoạn đầu k nghe rõ gì cả, chỉ nghe thấy đoạn cuối họ bảo bên chi nhánh Nam Định đang thiếu NVQHKH e có sẵn sàng đi không. Hic, không nghe rõ đoạn trên chỉ láng máng e cái gì đó nước ngoài( vì mình thi CVQHKH có yếu tố nước ngoài mà). Hic, thế đành nói em sẵn sàng vì cũng gần quê e Thái Bình. hichic. chị ấy gọi lỡ 1 lần, lần 2 không nghe rõ, lần 3 được câu được câu chăng nên đành nói thế vì không rõ mình có trúng tuyển NVQHKH có yếu tố nước ngoài không. Bạn nào được gọi như mình không???
thế là tốt rồi bạn ạ, ít ra cũng trúng tuyển :D

Hic, mình vừa được viettin bank gọi điện thoại, hic, chẳng nghe rõ gì, đoạn đầu k nghe rõ gì cả, chỉ nghe thấy đoạn cuối họ bảo bên chi nhánh Nam Định đang thiếu NVQHKH e có sẵn sàng đi không. Hic, không nghe rõ đoạn trên chỉ láng máng e cái gì đó nước ngoài( vì mình thi CVQHKH có yếu tố nước ngoài mà). Hic, thế đành nói em sẵn sàng vì cũng gần quê e Thái Bình. hichic. chị ấy gọi lỡ 1 lần, lần 2 không nghe rõ, lần 3 được câu được câu chăng nên đành nói thế vì không rõ mình có trúng tuyển NVQHKH có yếu tố nước ngoài không. Bạn nào được gọi như mình không???
Chúc mừng thím,có thím nào được NH alo^ nữa ko?

Như vậy là sắp có kết quả rồi, ước gì mình cũng được may mắn như bạn phtrang.[-O<

chúc mừng bạn nhé. mà chị ý gọi cho bạn lúc mấy h thế. kiểu này chắc mình tạch rùi. hix. ko có duyên với vietin rùi

Chị ấy gọi lỡ lúc 18h08, sau đó gọi lúc 18h18 thì mình nghe mãi mới ra chị ấy gọi từ Vietin, không nghe rõ thế là chị ấy gọi lại lần nữa. Mình cũng không ngờ là hơn 6h, gần 6h30 còn gọi

có bạn nào được gọi trúng tuyển nữa không vậy :-S
Có nên hy vọng nữa ko đây :(
Chị ấy chỉ gọi điện hỏi thăm cho một vài trường hợp nào đó kiểu như tớ thôi, chứ chưa có kết quả chính thức mà. Mọi người cứ yên tâm đi, nhưng chắc sắp có kết quả chính thức, tớ đoán thế

hix. chắc 1- 2 hôm nữa là có thôi, đã chuẩn bị tinh thần là tạch rùi nhưng cứ nghĩ đến mình bị tạch lại thấy bùn :(

Mọi người đừng lo lắng quá, bao giờ trong đợt tuyển người ta cũng phải sắp xếp nhân sự. Người ta phải gọi hỏi trước nếu các bạn chấp nhận về chi nhánh khác thì các bạn thi CN TP. Hà Nội sẽ có thêm cơ hội đấy. Sau khi sắp xếp xong chốt danh sách rồi còn phải trình ký, blah blah, chắc cuối tuần mới có kết quả chính thức :D

(Nói thế thôi chứ mình cũng sốt ruột bỏ xừ =)))

Hic. Trời ơi. Lo lắng quá đi mất. Mà cũng chỉ thi 2 vòng thôi phải ko các bạn. Qua được vòng phỏng vấn là okie rồi phải ko các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên