VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
uhm, tớ đây, vào bị cô ở giữa chém cho te tua, nhưng muộn rồi nên không nói chuyện ngoài lề gì hết cậu ah
mềnh vào chỉ có chị tóc dài hỏi từ đầu đến cuối, chị tóc tém gật gù đc 1, 2 lần trong số 7,8 câu hỏi j đấy còn đâu chị tóc dài ko hề có biểu lộ. nói chung là h đấy nên chak ng ta hỏi đc là tốt r:))

miình hiỏi đề vòng thi viết ấy bạn, bạn nhớ gì chia sẻ với, mình cảm ơn bạn lắm :x

Đề thi viết thì mênh mông lắm, bạn hỏi đề cũng vô ích thôi :| Mình cũng chia sẻ hôm vừa đi thi về rồi, đề nghiệp vụ ko quá hóc búa nhưng khá rộng, may mắn thì sẽ vào mảng mình biết. Đề logic thì siêu dài, nhớ để mấy phút cuối mà random chứ cắm cổ làm được vài câu là hết giờ máy nó tự out :)) Đề tiếng Anh ko quá đáng sợ ;)

hjhj, điểm nghiệp vụ là điểm 3 môn thi viết: nghiệp vụ, logic, tiếng anh ý bạn, ko có mức điểm sàn qua đâu, trước tớ cứ nghĩ logic fai trên 5 mới qua, nhưng hỏi lại anh Chị vietin xem thi thì ko fai thế, điểm thi viết.2+ điểm pvan/3

Hình như điểm thi viết cũng có tỉ lệ giữa nghiệp vụ, logic và tiếng Anh đó chứ ko phải 3 môn cộng vào ra điểm tổng thi viết đâu.

cơ hội cao nhỉ ^^, chưa có kết quả đã gở mồm thế bạn :P
tớ lo lắm, số tớ xui lắm, gần 2 năm qua bao lần miếng ăn tới miệng mà vẫn bị mất như thường ấy.Bjo mất hẳn lòng tin lun, cứ bjo hợp đồng cầm tay mới dám tin là sự thật mất. Tớ cũng hi vọng lắm chứ, mấy ngày nay ăn chả ngon, ngủ lúc nào cũng mơ có kết quả

- - - Updated - - -

hôm pv mình xem là 6ng mà, 6 lấy 3, 50- 50. ăn chay từ giờ đến lúc có kết quả!!!

6 ng thì có 1 ng tín dụng, còn lại là tranh nhau làm giao dịch viên, hic hic

tớ lo lắm, số tớ xui lắm, gần 2 năm qua bao lần miếng ăn tới miệng mà vẫn bị mất như thường ấy.Bjo mất hẳn lòng tin lun, cứ bjo hợp đồng cầm tay mới dám tin là sự thật mất. Tớ cũng hi vọng lắm chứ, mấy ngày nay ăn chả ngon, ngủ lúc nào cũng mơ có kết quả
Bạn này giống mình, mình có kinh nghiệm, lại chuẩn bị có bằng cao học, tuy nhiên, số mình rất xui, đúng là rất nhiều lần miếng ăn đến miện vẫn bị mất, nên ko có niềm tin gì cả... mình hoàn toàn hiểu cảm giác của bạn, mình thi tuyển ở Gia Lai

Hình như điểm thi viết cũng có tỉ lệ giữa nghiệp vụ, logic và tiếng Anh đó chứ ko phải 3 môn cộng vào ra điểm tổng thi viết đâu.

Ngày trước mình thi thì điểm thi viết: (Nghiệp vụ * 3 + tiếng anh * 2 + Logic * 1)/6 ra điểm bình quân nghiệp vụ.

điểm này để xếp hạng phỏng vẫn hả bạn? Vậy cách tính điểm đổ sau p vấn thì bạn có biết ko?
theo các bạn thảo luận trước thì điểm theo xếp hạng pvan. còn cách tính điểm trúng tuyển thì: (điểm vòng 1*2+điểm vòng pvan)/3
điểm vòng pvan: chuyên môn chiếm 40%, kỹ năng mềm: 50%, ngoại hình 10%.
Nói chúng giờ suốt ruột quá,hix, khi nào cũng ôm lấy cái máy tính và điện thoại.hu2, khi nào có điểm ko bjet nạ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên