VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

mềnh giờ chỉ quan tâm là tầm khi nào có điểm hay ko thôi, hi vọng ngân hàng minh bạch.hu2., ko quan hệ, ko tiền tệ nên chỉ hi vọng là vậy

Có ai biết đợt phỏng vấn ngày 10 và 11/03/2013 khi nào có kết quả phỏng vấn không mọi người. Hôm đi pv mà mình quên hỏi mất

Nếu trúng tuyển họ sẽ gọi điện hay báo mail nhỉ. Để còn biết nên ôm cái nào: điện thoại hay máy tính :(. Chờ đợi Vietin còn hơn cả chờ đợi điểm thi Đại học. Đau khổ như con hổ.:|

Mình thấy ai phỏng vấn vị trí KTTQ cũng thấy vui vẻ, mình phỏng vấn bàn 11 thấy các a chị cũng nhẹ nhàng!

Uh lúc ngồi ngoài đợi pv thấy bàn 11 các cô chú vui vẻ lắm, cười nói rất thoải mái, như là buổi trao đổi thôi. Chả bù cái bàn 6 thấy con gái vào là dọa nạt :-s

- - - Updated - - -

Nếu trúng tuyển họ sẽ gọi điện hay báo mail nhỉ. Để còn biết nên ôm cái nào: điện thoại hay máy tính :(. Chờ đợi Vietin còn hơn cả chờ đợi điểm thi Đại học. Đau khổ như con hổ.:|

Báo trực tiếp = điện thoại đó, năm ngoái mấy đứa bạn được vào vòng phỏng vấn chúng nó ko dám rời điện thoại nửa bước, trông tội lắm :))

Thế thì tốt. K nhất thiết phải ở nhà. Chứ cứ ở nhà ôm máy tính mãi thế này thì stress quá.:(

mềnh giờ chỉ quan tâm là tầm khi nào có điểm hay ko thôi, hi vọng ngân hàng minh bạch.hu2., ko quan hệ, ko tiền tệ nên chỉ hi vọng là vậy

cái này thì khó lắm bạn ah,ngân hàng nào nó cũng có mối quan hệ riêng ko thể tránh khỏi,hi vọng càng nhiều sự thật càng phũ phàng mà haizzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên