VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình hình này chắc là ra Tết mới thi rồi mọi người nhỉ:| Mà thấy nhiều người bảo Vietin áp lực nhất trong 4 ông lớn ngành ngân hàng :((

Mình nghĩ nếu đã yêu thích làm việc ngân hàng thì sẽ không cảm thấy áp lực đâu thậm chí là sẽ thấy thú vị chứ với mình công việc mà không có áp lực thì không còn gì là thu hút mình nữa ý. Mình thấy có đứa bạn làm ở 1 trong 4 ngân hàng lớn đó làm ở ví trí tín dụng kêu là làm được 1 năm thì nắm hết các nghiệp vụ rồi nên là nhàn tênh. Không biết có phải bạn ấy có giỏi quá hay không nhưng mà nghe thế cũng có động lực để mình cố gắng. Thế nên lạc quan lên bạn nhé!

Ngày mai thi các bác nhé! đêm qua em nằm mơ thấy thế,áp lực thi cử quá! hixhix, đánh con bao nhiêu các bác nhỉ??=p~

Mình nghĩ nếu đã yêu thích làm việc ngân hàng thì sẽ không cảm thấy áp lực đâu thậm chí là sẽ thấy thú vị chứ với mình công việc mà không có áp lực thì không còn gì là thu hút mình nữa ý. Mình thấy có đứa bạn làm ở 1 trong 4 ngân hàng lớn đó làm ở ví trí tín dụng kêu là làm được 1 năm thì nắm hết các nghiệp vụ rồi nên là nhàn tênh. Không biết có phải bạn ấy có giỏi quá hay không nhưng mà nghe thế cũng có động lực để mình cố gắng. Thế nên lạc quan lên bạn nhé!
Hic, chưa đi làm thì nói thế thôi, chứ đi rồi mà áp lực cao cũng oải lắm chị ạ.
Thêm nữa là nghiệp vụ nắm vững thì chỉ cần làm nhiều và học hỏi nhiều là đc, quan trọng là có KH và KH đó có tốt để cho vay hay k chị ơi:|

lúc nãy mình có cuộc gọi nhỡ từ 1 số của vietin, ko biết là bên tuyển dụng hay bên quảng cáo thẻ tín dụng nữa, gọi lại thì chỉ dc nghe nhạc chờ...bạn nào nhận được điện thoại ko?

mình nộp chi nhánh HN, tớ gọi lại được rồi, cái bọn giới thiệu thẻ TD thôi, may quá, chắc ra tết thi rồi bạn ah. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên