VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình lần đầu tiên đi thi vietin, không hiểu thi trực tuyến là thi thế nào nữa.bác nào biết giải thích kỹ giùm em

Nộp hồ sơ ở Hà nội thì Nạp ở chi nhánh nào thế bác ơi! hay là đến nạp ở Hội sở của Vietinbank hả các bác ^^ mong các bác giúp hỏi giúp em sớm! ngày hum nay là hết hạn rồi
Chuc mung nam moi an khang thinh vuong.
Dung quen tiep tuc dong gop bai viet cho dien dan cua chung toi.
Tran thanh cam on.

Nộp hồ sơ ở Hà nội thì Nạp ở chi nhánh nào thế bác ơi! hay là đến nạp ở Hội sở của Vietinbank hả các bác ^^ mong các bác giúp hỏi giúp em sớm! ngày hum nay là hết hạn rồi
Chi nhánh TP.Hà Nội - số 6, Ngô Quyền, Hoàn Kiếm

Các bạn ơi mình hỏi tí, trong thư xin việc mình viết là chi nhánh Hà Nội ( đúng ra phải là chi nhánh TP Hà Nội) có sao ko nhỉ. Mình chỉ sợ viết sai tên chi nhánh, người ta cho tạch lun từ vòng loại hồ sơ.

Các bạn ơi mình hỏi tí, trong thư xin việc mình viết là chi nhánh Hà Nội ( đúng ra phải là chi nhánh TP Hà Nội) có sao ko nhỉ. Mình chỉ sợ viết sai tên chi nhánh, người ta cho tạch lun từ vòng loại hồ sơ.
Không sao đâu bạn, nộp đầy đủ hồ sơ và lệ phí rồi thì cứ yên tâm ôn luyện chờ ngày đi thi

Hôm nay tớ nộp đến số 197 rồi. Chị nhân sự bảo là sớm thì trước tết sẽ thi viết lun nhé

Lúc mình nộp số đã là 211 rồi. Sau đấy còn nhiều bạn nữa, chắc phải tầm 250. Tuyền thì ít mà đi thi thì nhiều :D

Lúc mình nộp số đã là 211 rồi. Sau đấy còn nhiều bạn nữa, chắc phải tầm 250. Tuyền thì ít mà đi thi thì nhiều :D

có số thứ tự nữa ah bạn? Mình nộp hôm t7 mà chỉ đưa hồ sơ, chị ý kiểm tra qua, đóng lệ phí rồi đi về.
Chả biết có cái số thứ tự nữa...^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back