VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

sv chưa tốt nghiệp không nộp hồ sơ được đâu nhé. Thêm nữa, k phải nộp hồ sơ là tất cả đều được đi thi đâu. Như đợt tuyển tập trung trước, một số chi nhánh sẽ có vòng sơ tuyển và loại bớt ứng viên ( chủ yếu là vấn đề chiều cao và loại bằng). mà thật sự thì vị trí tín dụng và kế toán thì ngoài 4 trường lớn chính quy ra thì k được đâu

hình như là họ chỉ tuyển SV đã tốt nghiệp nhưng chưa có bằng (TH viết cam kết); tuy nhiên bạn cứ chuẩn bị hồ sơ và nộp thử xem.
CN TP.HN, Số 6, Ngô Quyền, quận Hoàn Kiếm, Tp.Hà Nội tít tịt ak;)). Tuyển dụng nhiều có khi sẽ phân về các PGD trực thuộc.

VietinBank có mẫu phiếu cam kết cho ứng viên chưa có bằng tốt nghiệp đó bạn. VietinBank tuyển trụ sở chính k thu phí, tuyển các chi nhánh thu phí 100k bạn nhé:)

Đơn xin việc viết tay hay đánh máy vậy các bạn? thanks.
Kiểu nào cũng được bạn ạ, chỉ cần đủ và đúng các giấy tờ yêu cầu, nộp 100k là xong xuôi.

- - - Updated - - -

Mình nộp thì stt đã là 73 rồi =)), thu 100k, nhanh gọn sạch sẽ =)), chỉ cần syll công chứng thôi, còn lại photo hết :)
Đúng là chi nhánh hot mà, vài hôm thôi là đã cả trăm hồ sơ rồi

mới mồng 4.1 đi nộp vị trí ngân quỹ ở CN nghệ an , đã kêu là đủ hồ sơ ko nhận nữa, giờ thì đăng tuyển tiếp là sao :((

Cho iem hỏi 1 chút ạ,e học kinh tế quốc dân, kỳ vừa r em vừa học vừa thực tập, đã xong hết r nhưng hiện giờ còn diểm 1 vài môn nữa chưa có.
Vậy iem có nên nộp hồ sơ ko ạ :(

Tại cũng hơi tiêc 100k
Hay tât cả nộp đều đc đi thi ạ.

vị trí và mã vị trí trong mẫu ứng viên thì xem ở đâu để biết thế các bạn nhỉ??(vd muốn nộp vô quan hệ khách hàng CN 10 TP.HCM thì ghi vị trí và mã vị trí như thế nào các bạn ơi??!)

mới mồng 4.1 đi nộp vị trí ngân quỹ ở CN nghệ an , đã kêu là đủ hồ sơ ko nhận nữa, giờ thì đăng tuyển tiếp là sao :((

Vậy là bà tổ chức dìm hàng vị trí ngân quỹ rồi, mình hôm 15 đi nộp cũng vị trí đó, bà ấy bảo học trường tài chính thì thi tín dụng lương cao hơn chứ vị trí đó lương thấp. Vậy là đành phải ngoan ngoan chữa trong hồ sơ, sợ bị dìm hàng ko được thi8-x

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên