VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

có ai biết tiếng anh viettin là kiểu gì nhỉ, nghe nói thi toefl mà k biết trình độ nào? ôn kiểu gì vậy?

Tiếng Anh thi trắc nghiệm trên máy tính. Level C. Chịu khó đọc lại các bài đã học. Cũng giống như các bài thi khi còn học Đại học bạn ạ. Chúc các bạn thi tốt!

bác nào có kinh nghiệm đi thi vietin theo kiểu trực tuyến cho e hỏi là mấy câu chọn đáp án đúng/sai thì có bắt giải thích k ạ?

bác nào có kinh nghiệm đi thi vietin theo kiểu trực tuyến cho e hỏi là mấy câu chọn đáp án đúng/sai thì có bắt giải thích k ạ?

Ko giải thích j đâu bạn. Vì...ko có chỗ để bạn gõ vào đâu :)) nhưng hơi buồn 1 chút là...ko có nhiều câu chỉ có đúng/sai đâu, đa số là ABCD để chọn.

Ko giải thích j đâu bạn. Vì...ko có chỗ để bạn gõ vào đâu :)) nhưng hơi buồn 1 chút là...ko có nhiều câu chỉ có đúng/sai đâu, đa số là ABCD để chọn.

vâng hehe, e cảm ơn bác rất nhiều ạ, vì xem đề thi mấy năm trước, trắc nghiệm đúng/sai rồi vẫn bắt giải thích nên e phải hỏi lại để còn biết đường chuẩn bị tinh thần :))

Kiểm ngân thủ quỹ thì nghiệp vụ thế nào nhở, chả thấy ai nói gì :D
Mai tay không bắt giặc rồi :(

Thi nghiệp vụ trên máy thì cũng là trắc nghiệm hả bạn, có câu hỏi kiến thức chung về ngân hàng, kinh tế không???

- - - Updated - - -

Kiểm ngân thủ quỹ thì nghiệp vụ thế nào nhở, chả thấy ai nói gì :D
Mai tay không bắt giặc rồi :(

bạn thi ca mấy, STT bao nhiêu vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667