VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Hic...thấy mọi người được gọi đi mà buồn ghê. Tại sao k báo trước là còn pv nữa chứ? Ước gì mình có được cơ hội gặp lại Ban GĐ để nói chuyện lại... :( tưởng đậu rồi làm đơn xin nghỉ ở cty cũ luôn. Giờ thì....chỉ 1 ngày mà đã mất tất cả... Chúc mọi người ai đậu thì cố gắng làm tốt công việc. Vì nghe nói áp lực công việc ở Vietin cũng k tệ lắm đâu. Còn ai chưa may mắn đậu thì hãy cố lên. Chào tạm biệt topic! Hẹn lại năm sau...
Làm đơn thì cũng 1 vài ngày mới xem xét cho nghỉ chứ,làm gì mà cho nghỉ luôn vậy,bac1xin rút lại đơn được mà

"Em có một khát khao
Em có một ước ao
Vietinbank
Vietinbank
Yeah Yeah...!" :bz:bz:bz
Chúc mừng mọi người nhé =D>=D>

tạch chi nhánh nghệ an rùi sao, bùn tóa đi, hu2, thi viết đứng thứ 3 cơ mừ, pvan cũng có đến nỗi tệ đâu, hẹn vietinbank dịp khác rùi, thân ái chào quyết thắng :((

tạch chi nhánh nghệ an rùi sao, bùn tóa đi, hu2, thi viết đứng thứ 3 cơ mừ, pvan cũng có đến nỗi tệ đâu, hẹn vietinbank dịp khác rùi, thân ái chào quyết thắng :((

vậy là chi nhánh nghệ an có kết quả rồi hả bạn hihi tạch thì cũng bùn thật nhưng dù sao thì cũng chấm dứt chuỗi ngày chờ kết quả hi thà đau 1 lần còn hơn quằn quại nhiều tuần =))

thấy ở trang kia có bạn nói là sáng nay cn nghệ an gọi điện rùi,hix, câu nói làm tan nát cõi lòng, nhưng bjet sao dc, chắc mềnh ko fai là ng xuât sắc nhất, hứa vs lòng mềnh chỉ đau hết ngày hum nay thui

Bạn ơi cho mình hỏi là thiếu biên bản chấm dứt hợp đồng có thể nộp hồ sơ rồi bổ sung cái đó sau được không nhỉ?

- - - Updated - - -

Tớ thì gọi vào số 0438251797. Bên chi nhánh liên lạc vào sđt của mẹ tớ nên tớ gọi lại hỏi.

Ko được đâu bạn ạ, bắt buộc phải có biên bản chấm dứt hợp đồng thì bên này mới được phép ký hợp đồng thử việc.

Có Anh chị nào sáng nay đi khai sk ở 21 Phan Chu Trinh chưa ạ? Tình hình thế nào ạ?

Hic...thấy mọi người được gọi đi mà buồn ghê. Tại sao k báo trước là còn pv nữa chứ? Ước gì mình có được cơ hội gặp lại Ban GĐ để nói chuyện lại... :( tưởng đậu rồi làm đơn xin nghỉ ở cty cũ luôn. Giờ thì....chỉ 1 ngày mà đã mất tất cả... Chúc mọi người ai đậu thì cố gắng làm tốt công việc. Vì nghe nói áp lực công việc ở Vietin cũng k tệ lắm đâu. Còn ai chưa may mắn đậu thì hãy cố lên. Chào tạm biệt topic! Hẹn lại năm sau...
Phỏng vấn nữa là sao hả bạn? Tớ chỉ liên lạc qua điện thoại thôi, không lên gặp Ban giám đốc, hix

Cn Nghệ An gọi rồi mà. Bạn t được gọi rồi.Từ sáng nay.
Sáng nay, qua Phan Chu Trinh để khám sức khoẻ. Nhưng lại không mang chứng minh thư nên lại đi về.:((. Tình hình là có xét nghiệm máu và xét nghiệm nước tiểu nhé. T mới hóng hớt được thế thôi.

Các bạn chi nhánh Nghệ An lên gặp mặt ban giám đốc, phải chuẩn bị j không các bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên