[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

các bạn ơi cho mình hỏi chút, trong mail họ gửi mình có ghi là: Vị trí thi tuyển: QHKH - Tín dụng (CN). thì (CN) có phải là cá nhân không. mình nhớ hồi mình đăng kí doanh nghiệp mà

các bạn ơi cho mình hỏi chút, trong mail họ gửi mình có ghi là: Vị trí thi tuyển: QHKH - Tín dụng (CN). thì (CN) có phải là cá nhân không. mình nhớ hồi mình đăng kí doanh nghiệp mà

Nếu mình ko nhầm thì CN là chi nhánh, bạn đk thi ở Chi nhánh nên họ mới ghi thế, đúng ko ta?

lại phải lựa chọn./mình ghét phải lựa chọn. sao số mình đen quá vậy. :(( không biết nên chọn cái nòa bây giờ

lại phải lựa chọn./mình ghét phải lựa chọn. sao số mình đen quá vậy. :(( không biết nên chọn cái nòa bây giờ
Chắc lại BIDV và Vietin à bạn ;)) theo mình thì cái j cũng có cái giá của nó. BIDV do nộp hồ sơ khó khăn và số lượng hạn chế nên tỷ lệ chọi khá thấp. Chắc đều là 1:3 hay 1:4, cùng lắm là 1:5, bài thi thì là tự luận (nhiều bạn bảo là khó nhưng theo mình thì khó là khó chung, dễ là dễ chung). Còn Vietin thì tỷ lệ chọi chắc chắn là siêu cao. (1:50 -70) là chuyện bình thường :)) Thi trắc nghiệm tích tích nên nhiều người thích ;)) nhưng lại mỗi người 1 đề, chả biết đề ai là khó đề ai dễ (hên xui 50/50 :)) ). Cho nên chọn cái nào cũng có rủi ro đi kèm thuận lợi. Chúc bạn sớm lựa chọn được điểm đến của mình. Không được thì tốt nhất là trước hôm đi thi lôi xúc sắc ra mà đỏ đen bạn ạ, đỡ phải nghĩ ;))

mấy bạn coi file nay xong rồi cho ý kiến nhá chỗ phần ghi chú tô vàng đó http://www.mediafire.com/?kr2x01unavnp38r

Ứng viên này có bằng Cử nhân kinh tế - Hệ chính quy Trường Cao đẳng Houston (Mỹ).Là người nhà của ông Dương Tấn Trước - Giám đốc Cty Quang Việt Long, là khách hàng chiến lược của CN (CN đã làm tờ trình xin ý kiến BLĐ NHCT)

Ứng viên này Tốt nghiệp trường ĐH Tôn Đức Thắng.Là người nhà của ông Nguyễn Văn Thanh - Giám đốc Cty Điện lực Tân Thuận là khách hàng truyền thống của CN (CN đã làm tờ trình xin ý kiến BLĐ NHCT)

Ứng viên này con của ông Châu Minh Đẩu - Giám đốc NHCT - Chi nhánh Thủ Đức,đang học Thạc sỹ chuyên ngành TC - NH tại Viện Phát triển Quản trị Singapore hợp tác với trường ĐH BRADFORD

thế thì chi nhánh 4 tổ chức thi cử làm gì cho miệt trong khi chỉ lấy có 2 chỉ tiêu ha ha ha

mấy bạn coi file nay xong rồi cho ý kiến nhá chỗ phần ghi chú tô vàng đó http://www.mediafire.com/?kr2x01unavnp38r

Ứng viên này có bằng Cử nhân kinh tế - Hệ chính quy Trường Cao đẳng Houston (Mỹ).Là người nhà của ông Dương Tấn Trước - Giám đốc Cty Quang Việt Long, là khách hàng chiến lược của CN (CN đã làm tờ trình xin ý kiến BLĐ NHCT)

Ứng viên này Tốt nghiệp trường ĐH Tôn Đức Thắng.Là người nhà của ông Nguyễn Văn Thanh - Giám đốc Cty Điện lực Tân Thuận là khách hàng truyền thống của CN (CN đã làm tờ trình xin ý kiến BLĐ NHCT)

Ứng viên này con của ông Châu Minh Đẩu - Giám đốc NHCT - Chi nhánh Thủ Đức,đang học Thạc sỹ chuyên ngành TC - NH tại Viện Phát triển Quản trị Singapore hợp tác với trường ĐH BRADFORD

thế thì chi nhánh 4 tổ chức thi cử làm gì cho miệt trong khi chỉ lấy có 2 chỉ tiêu ha ha ha

Cái này là hoàn toàn bình thường mà, có phải bây giờ mới có đâu, làm gì mà ngạc nhiên thế?

haizzzzzzz, đứa bạn t nộp chin nhánh thành phố hà nội. chị thu hồ sơ còn hỏi có phải là con bộ trưởng hay thứ trưởng j không mà nộp vào đây. nếu không phải đừng nộp phí tiền :( ở đâu cũng có suất hết rồi. ffi thi thì cứ biết đi thôi.cũng chẳng có hy vọng lắm :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back
Bên trên