[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Mình cũng đang ngóng tin tức của Vietin, trưa đang ngủ thì nhận đc tin nhắn j j đó cho pass vào Vietin iPay...mình chả hiểu ra sao nữa, tự nhiên nhớ ra tin Vietin thi online sao ý, vội vàng ngỏm dậy vào thử mà đăng nhập cũng chẳng đc :-??

mình nghĩ là học gửi pass vào mail chứ, và đc dùng khi bạn tham gia kỳ thi viết mà.

Mình cũng đang ngóng tin tức của Vietin, trưa đang ngủ thì nhận đc tin nhắn j j đó cho pass vào Vietin iPay...mình chả hiểu ra sao nữa, tự nhiên nhớ ra tin Vietin thi online sao ý, vội vàng ngỏm dậy vào thử mà đăng nhập cũng chẳng đc :-??
Lạ nhỉ, bạn thi chi nhánh nào thế? Mình cũng nghĩ là họ cho User với pass qua mail chứ, với cả thi tập trung. Đến nơi bạn sẽ đăng nhập trực tiếp trên máy tính của họ mà.

Hà Nội thi muộn thì càng có nhiều thời gian để ôn tập mà. Tớ còn chưa biết thi GDV nên ôn tập môn nào đây :))

Khu vực Hồ Chí Minh cõ lẽ thi tháng 8 đấy. Mình đợi tới nay mà vẫn chưa nhận được mail nữa:(

Uh, mình cũng ko hiểu sao có tin nhắn như vậy mà. Check mail thì ko có j cả. Xem các năm trước thì họ sẽ gửi pass vào mail, tên đăng nhập là email đăng ký của mình với Vietin luôn. Ah, nhớ ra là mình có cái thẻ ATM của Vietin, lâu rùi toàn dùng thẻ của Agri... chẹp2

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên