[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

tới h vẫn chưa thấy thông tin nào?
có lẽ là tập trung thi vào tuần sau hết rồi
* bùn ơi sao mi lại tới lúc này cơ chứ *
:( :( :( :( :(

Có bạn nào nhận được mail của CN10 ở HCM k? Mình vẫn chưa nhận được thông tin gì cả, hức hức, k lẽ tạch rồi

Mình nhận được mail confirm rùi, 1 cn ở tphcm. Mà sao trong list có 1 số bạn ghi là: Đại học công lập trong nước/ đại học dân lập trong nước. Đại học dân lập cũng được nhận hồ sơ sao? Chắc đó là suất gửi rùi. Nếu vậy chắc không tới lượt mình rùi, suất gửi ở cn mình chắc đủ hết chỉ tiêu rùi, đi thi chơi thui. He he xác định vậy đi. Bạn nào muốn biết cn nào pm mình nhé, ko tiện nói ở đây.

hum nào cũng lượn qua lượn lại! ở Hà nội có ai bít tin gì không nhỉ??? (hum hỏi chị thu hồ sơ chị bảo 17 mà hum nay 20 vẫn chưa thấy gì! (hay tạch rùi nhỉ) :((

mình ngán quá rồi. cả VCB lẫn Viêtin ở Hà Nội chả thấy j, cứ như vùng sâu vùng xa ấy. rồi đền lúc trùng nhau thì vỡ mặt:((

Chưa, tớ chưa thấy gì cả nên lo quá. Hôm qua đứa bạn ở Bắc Ninh nhận được rùi mà Hà nội chả thấy gì:((

Chưa, tớ chưa thấy gì cả nên lo quá. Hôm qua đứa bạn ở Bắc Ninh nhận được rùi mà Hà nội chả thấy gì:((
CN nào ở Bắc Ninh thế bạn :-ss Cùng là miền Bắc mà. mình cứ tưởng đợt này cả miền Bắc thi cùng 1 đợt chứ :-ss

T ở CN Thái Bình nhận đc mai hôm 14/7 nhưng cũng chưa có lịch thi. Ko biết đến bao h nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên