[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

hix, mềnh chi nhánh TP Hà Nội hẻm thấy mail j hết, k lẽ out lun cùng với 100k roài ah?hix

chắc chưa tới đó thôi...bạn mình ở chi nhánh Kiên Giang vẫn chưa có mail nữa nek

mình hok biết cái đề đó. tiếng anh thì thấy hỏi thì của động từ nhiều. 1 câu hỏi đuôi, khoảng 2 câu so sánh hơn so sánh nhất, mệnh đề if, từ vựng khá đơn giản

bạn thi nghiệp vụ tín dụng à, đề chủ yếu là thanh toán quốc tế với bán hàng phải ko bạn ?

ôi lo quá đi mất. Nộp 100k rùi, mail mà không tới thì tính sao nhỉ? hic. có ai nộp chi nhánh Thái Nguyên ko?

bạn thi nghiệp vụ tín dụng à, đề chủ yếu là thanh toán quốc tế với bán hàng phải ko bạn ?

hok phải chủ yếu cái đó, đề nghiệp vụ thấy hỏi cũng rộng lắm nhưng thấy hỏi L/c, thư tín dụng khoảng 6,7 câu gì đó. mà hình như mỗi ng một đề nên mình hok bik của mấy bạn kia sao nữa
ak còn tài sản đảm bảo, chỉ số tài chính, VLĐ ròng, có dạng câu hỏi đúng sai nữa

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đề nghiệp vụ tín dụng là trắc nghiệm hết hả tapico hay có bài tập tự luận gì ko???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên