[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Ai năm nay mơi ra trường mà nộp hồ sơ rùi mình hỏi cái là nộp bảng điểm 7 kì được ko, chưa lấy đựuoc bảng điểm 8 kì, hjx

các bạn ơi thế Chi nhánh HN có còn thu hồ sơ nữa ko nhỉ ( sợ nhiều rồi k nhận nữa) có bạn nào biết nộp hồ sơ ở CN hà nội ng ta có vạch để đo chiều cao như Vietcombank k

Trường mình chưa trả bằng tốt nghiệp không biết có nộp được không. Mấy trường khác có đầy đủ giấy tờ cả rồi. Nhìn trường mình mà thấy nản quá. Hix

Trường bạn là trg gì thế? tớ tưởng cứ học trường, học chuyên ngành theo yêu cầu của viettin và có đủ chứng chỉ nữa là đc mà :-?

mình nộp chi nhánh TP HN đây. đồng chí này cũng phờ tu ah?

ùh, mình cũng FTU K46. đang định nộp chi nhánh Hà Nội hoặc Kim Mã, 2 chi nhánh lớn nhất của VTB. Đầu tuần sau mới đi. Bạn học FTU K bao nhiêu zậy ?

Mình cũng Fờ tu đây! Mình đầy đủ giấy tờ hết rồi nhưng đang sợ bị đo chiều cao giống như Vietcom! Thế chi nhánh Tp Hà nội có vạch đo chiều cao k các bạn

Mọi người cho mình hỏi trong yêu cầu thì ghi là bản photo các chứng chỉ nhưng khi đi nộp họ có yêu cầu công chứng ko vậy? Nếu cần thì công chứng TOEIC ở đâu nhỉ vì là chứng chỉ tiếng nước ngoài nên không phải chỗ nào cũng công chứng?

Mà đơn xin việc của vietin có yêu cầu viết tay như BIDV ko?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
k biết có nhận hồ sơ trường dân lập k nhi?
học chuyen ngành ngân hàng mà trường dân lập thật khổ quá
muốn dc đi thi thử sức mà cũng chả có cơ hội

Haizzzz. bạn gì 12.7 bảo vệ là bên khoa A của BUH phải hok, cùng cành ngộ nè bạn. Ko nộp thì tiếc, mà nộp thì sợ bị trả hồ sơ, tốn công làm :-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back