[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Hôm nay sáng mình đi nộp hồ sơ ở chi nhánh VietinBank. Cũng sợ lắm >.<"

Cô đó mở xem hồ sơ của mình (đơn xin việc viết tay, thông tin ứng viên mình điền = máy rồi in ra dán ảnh, ký tên, TOEIC mình có 615 àh >.<" ) Mình run lắm.

Cô đó xem xong rồi bảo mình đóng 100k tiền lệ phí thi rồi bảo khi nào đóng hạn nộp hồ sơ, lên check mail và trang Vietinbank xem thông tin đi thi.

Nhưng lỡ đâu hồ sơ của mình nộp lên trên, ko đạt yêu cầu, ko đc gọi đi thi thì có phải mình mất 100k ko? >.<
Bạn ơi cho mình hỏi vậy TOEIC có phải dịch rùi công chứng k?có phải nộp giấy khám sức khỏe k b?

Hôm nay sáng mình đi nộp hồ sơ ở chi nhánh VietinBank. Cũng sợ lắm >.<"

Cô đó mở xem hồ sơ của mình (đơn xin việc viết tay, thông tin ứng viên mình điền = máy rồi in ra dán ảnh, ký tên, TOEIC mình có 615 àh >.<" ) Mình run lắm.

Cô đó xem xong rồi bảo mình đóng 100k tiền lệ phí thi rồi bảo khi nào đóng hạn nộp hồ sơ, lên check mail và trang Vietinbank xem thông tin đi thi.

Nhưng lỡ đâu hồ sơ của mình nộp lên trên, ko đạt yêu cầu, ko đc gọi đi thi thì có phải mình mất 100k ko? >.<
theo nhiều kinh nghiệm để lại thì có đóng tiền là có " được " đi thi
Câu cô ấy noi càng khằng định điều đó, cám ơn thông tin của bạn nhé, nhân tiện cho hoi bạn nôp ở đâu? cho bit tỉnh thôi, khoi can bit chi nhánh
Cám ơn ban nhiều

V. PHÍ TUYỂN DỤNG: Ứng viên tham dự tuyển dụng nộp hồ sơ kèm lệ phí tuyển dụng 100.000 VND/ 1 ứng viên.

bọn này bắt nộp phí :((

Mình nộp lun giấy khám sức khỏe, giấy khai sinh, photo CMND :D

Còn TOEIC thì mình lấy cái bảng điểm TOEIC gốc (nó cỡ 1/4 giấy A4) đi photo rồi đem lên công chứng ở quận 1, gần nhà thờ Đức Bà ấy - nơi màh nhận công chứng các văn bằng TOEIC, TOEFL, IELTS ấy :D Mình công chứng tầm chục tờ, để đỡ mất thời gian sau này đi lại. Tầm hơn 30k thì phải, mình công chứng hồi đầu năm nay. Mình ko cần dịch gì hết áh bạn. Mấy đứa bạn mình nộp TOEIC cũng lên đó công chứng rồi đi nộp hồ sơ. Mình ở HCM :D

@quachminh: Mình ở HCM áh bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình nộp lun giấy khám sức khỏe, giấy khai sinh, photo CMND :D

Còn TOEIC thì mình lấy cái bảng điểm TOEIC gốc (nó cỡ 1/4 giấy A4) đi photo rồi đem lên công chứng ở quận 1, gần nhà thờ Đức Bà ấy - nơi màh nhận công chứng các văn bằng TOEIC, TOEFL, IELTS ấy :D Mình công chứng tầm chục tờ, để đỡ mất thời gian sau này đi lại. Tầm hơn 30k thì phải, mình công chứng hồi đầu năm nay. Mình ko cần dịch gì hết áh bạn. Mấy đứa bạn mình nộp TOEIC cũng lên đó công chứng rồi đi nộp hồ sơ. Mình ở HCM :D

@quachminh: Mình ở HCM áh bạn
rồi xong, câu trả lời của bạn nói đúng ý thắc mắc của mình rồi, tự tin mai đi nộp, cám ơn lần nữa

VietinBank - mục tiêu của bao nhiêu người :D. Chiều cao thì làm sao bh. Di giày 2, 3 cm mới đủ :D. Giấy khám sức khoẻ Vietinbank có chỉ định cơ sở nào k nhỉ.

có bạn nào nộp ở HN mà nộp TOEIC có công chứng thường mà không cần dịch thì bảo mjh với nhá, 29 có giấy CN TN ùi mới đi nộp được,lỡ đem đến mà bị bắt đi dịch chắc chết wa :(

uhm.mình đi nộp Nguyễn văn linh, bạn chưa nộp à, lúc mình đến vắng hoe, ko thấy ai đi nộp cả. ko thấy vạch đo chiều cao. nhưng người thu hồ sơ bảo phải có GKSK mà GKSK của mình chỉ có 1.55 (đấy là ăn gian 2-3cm rồi đấy) thế nên mình về thôi. vài hôm suy nghĩ rồi tính có đi nộp tiếp ko? bạn 1.56m thì sửa GKSK đi thành 1.58m, chả sao đâu. còn bạn của bạn 1.53m đậu vietin ấy vào vị trí gì?hỏi nhỏ xem có quan hệ j ko nhé. hoặc cũng có thể bạn ấy quá xuất sắc chẳng hạn

Bạn sang trung tâm y tế Quận Ngũ Hành Sơn mà khám, ưa cao lên bao nhiêu cũng được á, rồi đến lúc đi nộp hồ sơ bạn búi tóc cao lên, đi thêm giày vài phân, mang quần ôm sát vào, để người ta nhìn dễ tin mà. Bạn mình hồi ấy ko hề quen ai đâu, nhà ở xa phải trọ học cũng vất vả, học lực khá, nhưng có bằng iels, tiếng anh siêu khủng. Chẳng bù với mình, chăm gì thì chăm, Tiếng anh vẫn ngu đều :((.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên