[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

có bạn nào ở TP. HCM nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi cái sơ yếu ll có cần đóng dấu lên ảnh không vậy, rồi TOEIC chưa đc 650 có nộp đc k, thanks :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào ở TP. HCM nộp hồ sơ rồi cho mình hỏi cái sơ yếu ll có cần đóng dấu lên ảnh không vậy, rồi TOEIC chưa đc 650 có nộp đc k, thanks :x

Đợt mình thi tháng 4 tháng 5, nghe cô ở phòng tổ chức bảo TOEIC phải trên 650. Sơ yếu lí lịch thì mình k để ý.

Đợt mình thi tháng 4 tháng 5, nghe cô ở phòng tổ chức bảo TOEIC phải trên 650. Sơ yếu lí lịch thì mình k để ý.
ặc toeic 650 cơ à @@! mình nộp ở tỉnh ko bít có đòi hỏi cao thế ko, 2 đứa bạn mình năm ngoái thi ở tỉnh chỉ nộp bằng có 570 mà cũng đc thi và đã đậu.

trường hợp mình cũng giống bạn ze thuong này
đâm đầu nạp mạng thử v =.=

bạn này khen mình dễ thương 2 lần rồi, đừng khen nữa ngại lắm:x, chắc cũng nộp thử, điểm TOEIC mình cũng ko đủ.

Anh anhtuan5689 ơi. em học HVNH năm cuối, muốn xin về tỉnh lẻ ( miền bắc) làm việc nhưng em chưa có chứng chỉ Toeic, tháng 8 em mới thi ạ. Em muốn hỏi Vietin họ có chấp nhận bằng C không ạ.( bằng này của một công ty tin học ạ). Em hỏi hơi ngại nhưng em đang thắc mắc, mong nhận được câu trả lời sớm của anh.

sao mà năm nào Hà Nam cũng có 1 mống thế nhỉ, chẳng nhẽ năm nào cũng COCC

có bạn nào đã đi dịch+công chứng chứng chỉ TOEIC chưa, cho mềnh xin cái đ/c+ phí với. thanks all ^^
p/s: mình ở HN nha :)

bạn ra chỗ trường đại học hà nội nhé,hnay mình cũng mới đi làm,công chứng ko dịch thì ra quận cũng làm,viettin thì chắc giống bên vietcom rồi,phải công chứng dịch thuât,tầm 200k tất cả bạn nhé :d

Hôm nay sáng mình đi nộp hồ sơ ở chi nhánh VietinBank. Cũng sợ lắm >.<"

Cô đó mở xem hồ sơ của mình (đơn xin việc viết tay, thông tin ứng viên mình điền = máy rồi in ra dán ảnh, ký tên, TOEIC mình có 615 àh >.<" ) Mình run lắm.

Cô đó xem xong rồi bảo mình đóng 100k tiền lệ phí thi rồi bảo khi nào đóng hạn nộp hồ sơ, lên check mail và trang Vietinbank xem thông tin đi thi.

Nhưng lỡ đâu hồ sơ của mình nộp lên trên, ko đạt yêu cầu, ko đc gọi đi thi thì có phải mình mất 100k ko? >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên