[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Trời, các bác thu của mềnh 100k mà vẫn cho mình out thì hơi bị chán đấy.hixxxxxxxxxxx

VTB làm ăn nhanh thật đấy! mà tớ tưởng ko đc đi thi viết thì đc hoàn lại 100k chứ?

Lúc 4h được nhận điện thoại chi nhánh 9, hỏi lại email, mình đọc lại cho cô nhân sự rồi cảm ơn cô.Các bạn ở HCM chắc gần có mail rồi đấy check thường xuyên nha.Mình thì vẫn chưa nhận được chắc là ngày mai.

Chi nhánh Khánh Hòa đã gửi mail mời đi vào thứ 7, có bạn nào đi chung hok? Có biết buổi đó làm gì không,test hay làm gì vậy, help me....many tks
Có tớ nữa nè. Hôm đó test mà, mình phải gửi mail lại xác nhận để nhận user với pass mà chưa thấy gì.

Thấy trên web vietinbank thấy để Khánh Hòa thi ở khu vực Hồ Chí Minh. Không lẽ thứ 7 này Tp.HCM thi.

Khánh Hòa thuộc miền Nam Trung Bộ mà

Trong danh sách chỉ tiêu tuyển dụng có chia như vậy đó bạn. Mình cũng thắc mắc sao chia khu vực kỳ vậy. Chắc sắp tới khu vực miền Nam thật rồi. Có bạn cũng nói nè.

Lúc 4h được nhận điện thoại chi nhánh 9, hỏi lại email, mình đọc lại cho cô nhân sự rồi cảm ơn cô.Các bạn ở HCM chắc gần có mail rồi đấy check thường xuyên nha.Mình thì vẫn chưa nhận được chắc là ngày mai.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên