[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
có khi nào mình tạch rồi ko nhỉ :(

cầu mong khu vực HCM thi vào CN tuần sau :))

mấy nay chả ôn được gì hết...thấp thỏm
chờ ............................................................................................................
đợi.............................................................................................................................................................................................................................
Phải biết có được thi ko thì ôn mới hiệu quả chứ bạn ;)) Thời gian này phải hết sức bình tĩnh, nghỉ ngơi cho khỏe đã :))

Các CN miền Bắc đúng là chưa có thông tin gì cả.Các bạn miền Trung còn có mail xác nhận rồi.Có lẽ các Cn miền Bắc sẽ thi cuối cùng
miền Trung có rồi ah ban? cụ thể là những khu vực nào bạn biết không. mình ở Đà nẵng mà đã thấy gì đâu. bạn mình cũng chưa thấy mail miết gì hết. hu hu. bạn nói khu vực cụ thể cho mình biết được không?

miền Trung có rồi ah ban? cụ thể là những khu vực nào bạn biết không. mình ở Đà nẵng mà đã thấy gì đâu. bạn mình cũng chưa thấy mail miết gì hết. hu hu. bạn nói khu vực cụ thể cho mình biết được không?
chỗ mình chưa có thông tin gì cả nên bạn đừng có lo. vì mình phải vào chỗ bạn thi mà ;) ;)

mấy nay chả ôn được gì hết...thấp thỏm
chờ ............................................................................................................
đợi.............................................................................................................................................................................................................................

chuẩn luôn, chả có tâm trạng đâu mà ôn iếc

mấy bạn ơi. mình không học ngành ngân hàng, nên mình không biết phải học ngoài các nghiệp vụ tín dụng, mình nên ôn luật tín dụng nao? quyết định mấy? mấy bạn chỉ cho mình với?

mấy bạn ơi. mình không học ngành ngân hàng, nên mình không biết phải học ngoài các nghiệp vụ tín dụng, mình nên ôn luật tín dụng nao? quyết định mấy? mấy bạn chỉ cho mình với?
có quá nhiều luật để bạn ôn, nên chừ ôn cung k kịp đâu bạn :D:D tốt nhất là đừng nữa kẻo loạn ;) ;)
mà trắc nghiệm mà bạn, lo gì. hên xui ah ;) ;) k thì bạn ôn luật các tổ chức tín dụng và 493 ấy ;) ;) 2 cái đó là ok rùi.

Theo mình nghĩ sẽ thi miền trung trước vì theo mình biết từ Nghệ An vào đều thi ở HN, như vậy sẽ chẳng đủ máy tính đâu. HN và các tỉnh phía Bắc có lẽ thi sau :)

bạn kaka0604 ơi.luật các tổ chức tín dụng là luật 2010 phải không ? hi hi mình vừa tải hai cái đó về. cảm ơn bạn nhiều nha.nhìn vào thấy cái gì cũng lạ lẫm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,982
Thành viên mới nhất
goodcharlomerch
Back
Bên trên