VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Có bạn nào đến nộp ở THD chưa? Mình xem trên web thấy gỡ mất đoạn thu ở THD rồi, ko bít ra đấy nộp đc ko nhỉ?? Nắng nóng thế này ngại đến CN quá!
Họ nói là nộp tại THĐ hoặc tới trực tiếp các chi nhánh đều được
Tất cả văn bằng, chứng chỉ bản công chứng đầy đủ nhé:)

Cho mình hỏi ngu cái này với. Mẫu thông tin ứng viên mình down về, in ra rồi dán ảnh vào hay copy ảnh trực tiếp lên đó?

bạn có thể in trắng đen rồi dán ảnh vào hoặc in màu (đã có ảnh insert vào)thì ko cần dán ảnh đều được cả

Cho mình hỏi ngu cái này với. Mẫu thông tin ứng viên mình down về, in ra rồi dán ảnh vào hay copy ảnh trực tiếp lên đó?
Bạn in ra rồi dán ảnh vào nhé. Đằng nào nộp mỗi 1 cái ảnh 3x4 thôi. Làm nghiêm chỉnh 1 chút vì Vietin cũng hơi khó tính (nhất là 1 số người bên nhân sự ko còn trẻ nên hay này này nọ nọ)

Bạn nào nộp ở CN 5 phải có Giấy chứng nhận sức khỏe của bv quận, tờ A3 có dán ảnh í chứ 1 tờ A4 k đc nhé. Sáng nay đi nộp phải vòng về khám lại =.=

Bạn nào nộp ở CN 5 phải có Giấy chứng nhận sức khỏe của bv quận, tờ A3 có dán ảnh í chứ 1 tờ A4 k đc nhé. Sáng nay đi nộp phải vòng về khám lại =.=

Có bạn nào nộp ở CN6 chưa vậy có cần giấy chứng nhận sức khỏe của BV Quân, tờ A3 ko

có bạn nào đi nộp rồi mình hỏi với, ngoài chuyên ngành kể trên có đc nhận ko

Bạn nam nào thấp dưới 165cm thì ở nhà cho lành nhé, đỡ mất công, làm hồ sơ cũng vất vả lắm chứ bộ, Vietin ko nhận hso. Mình đã được mời về khi đi nộp hso Vietin Nam Định cùng thời gian này năm ngoái. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên