VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Em học ĐH Quốc Gia Hà Nội. Trường em phải cuối tháng 5 mới bảo vệ. Hiện tại, em chỉ xin được bảng điểm hết học kì 1 năm cuối. Thì có được nhận hồ sơ ko ah ?
Trường em thường trao bằng ngày 24/06 ?
Em xin cảm ơn !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các anh cho em hỏi chứng chỉ tiếng anh C là của bộ giáo dục cấp hay của trung tâm cấp nhỉ.
Em thấy giờ mọi người đa phần là đi mua chứng chỉ giả chả biết nộp vào có bị loại ko nhỉ ?

Vừa rồi thằng bạn mình nôp MB và dùng chứng chỉ trung tâm đi mua, vẫn vào tới vòng thi viết đó bạn.

- - - Updated - - -

Em học ĐH Quốc Gia Hà Nội. Trường em phải cuối tháng 5 mới bảo vệ. Hiện tại, em chỉ xin được bảng điểm hết học kì 1 năm cuối. Thì có được nhận hồ sơ ko ah ?
Trường em thường trao bằng ngày 24/06 ?
Em xin cảm ơn !

Bạn cứ chuẩn bị hồ sơ, làm giấy cam kết rồi nộp đi. Vietinbank có vẻ dễ tính hơn VCB đó

Hic, trường mình giờ mới thi tốt nghiệp, cuối tháng 6 mới được nhận bằng thì lấy đâu ra hồ sơ đầy đủ đi nộp đây, tiếc hùi hụi, huhu

Hic, vẫn chưa biết Tây Hn là chỗ nào @@, có ai đi nộp chưa, hệ liên thông có được ko bạn?

cho e hỏi Phiếu Thông tin ứng viên theo mẫu của Vietinbank;
- Đơn xin việc, giấy cam kết (nếu có); Sơ yếu lý lịch có dán ảnh 4x6, các mẫu này mình in ra và điền bằng tay vào hay là đánh máy xong in ra ạ?

Có mỗi HCM là có Chi nhánh thuộc nhóm 1 đợt tuyển này thôi nhỉ?

Hình như bạn hiểu lầm tiêu chí "chi nhánh nhóm 1" và "chi nhánh nhóm 2" trong tuyển dụng của Vietinbank rồi. Vietinbank khi tuyển dụng phân chi nhánh theo nhóm dựa vào địa bàn, vị trí chi nhánh đó. Cụ thể: chi nhánh nhóm 1 là hầu hết các quận huyện thuộc các TP lớn (HN, TPHCM, còn có Đà Nẵng, Cần Thơ hay Hải Phòng ko thì mình ko nhớ rõ). Chi nhánh nhóm 2 thì thuộc hầu hết các huyện của các tỉnh khác. Tuy nhiên, có 1 số CN dù vẫn thuộc TPHCM hoặc HN nhưng nằm ở vùng...hơi hẻo lánh thì vẫn bị xếp vào nhóm 2 (Củ Chi là 1 ví dụ).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên