VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

Mình cao 1m58, nhưng nếu phải đo thì chắc chỉ còn 1m56 thôi. Hy vọng may mắn đến với mình, từ trước đến giờ chưa bao giờ bị loại vì k đủ chiều cao cả, chả có lẽ lần này lại...

Các bạn nên chuẩn bị đầy đủ hồ sơ (phải có công chứng đầy đủ nhé) và cả giấy khám sk nữa. Mình mới đi nộp về thì các anh chị bảo là còn sớm, mùng 5 mới kết sổ, cứ từ từ đem về chuẩn bị cho đủ.
PS: TPHCM nhé

Các bạn nên chuẩn bị đầy đủ hồ sơ (phải có công chứng đầy đủ nhé) và cả giấy khám sk nữa. Mình mới đi nộp về thì các anh chị bảo là còn sớm, mùng 5 mới kết sổ, cứ từ từ đem về chuẩn bị cho đủ.
PS: TPHCM nhé
Bạn ơi, theo lịch là tới 15/6 mới hết hạn mà bạn

Mình nộp 2 chức danh khác nhau ở 2 CN khác nhau đc ko mọi người nhỉ?

Mình nộp 2 chức danh khác nhau ở 2 CN khác nhau đc ko mọi người nhỉ?
Trong phần thông tin anh Cocghe đưa có chỗ này bạn ạ:
Lưu ý:

- Ứng viên chỉ nộp 01 hồ sơ vào 01 chi nhánh (nguyện vọng 1) thuộc hệ thống Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam. Đối với ứng viên nộp từ 02 bộ hồ sơ trở lên vào các chi nhánh thuộc cùng đợt tuyển, NHCT sẽ tự động loại hồ sơ ứng viên.

QHKH(Kế toán) là vị trí gì thế các bạn? Kế toán hay giao dịch hay quan hệ KH?

Chuyên ngành TCNH (ĐH NH TPHCM) có cơ may nộp vào Cán bộ Marketing ko nhỉ?

Quan hệ khách hàng kế toán là kế toán giao dịch bạn à, không phải quan hệ khách hàng đâu. Ở trong ngân hàng là người ta gọi là kế toán giao dịch
QHKH(Kế toán) là vị trí gì thế các bạn? Kế toán hay giao dịch hay quan hệ KH?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên