VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 65 Cán bộ Trụ sở chính - Đợt 6/2013 [30.08.2013] (update)

Hoàng Lâm Computer
39 Nguyễn Văn Tiết - Thủ Dầu Một - Bình Dương
Chuyên sữa chữa máy tính, cung cấp linh kiện máy tính pc - laptop giá sinh viên

Mà mọi người có nhận được email của ngân hàng thông báo đã nhận được hồ sơ dự tuyển ko. Lẽ ra họ phải thông báo chứ nhỉ, mọi chỗ đều như vậy mà. Chờ đợi mà chẳng biết tình trạng hồ sơ của mình như nào thật là sốt ruột ý :( Có ai thi Chuyên viên điều phối phòng Định chế tài chính ko ạ

Thi trắc nghiệm online, có giải thích trên máy tính luôn. Không có bút viết gì đâu nhé.

Mà vào Vietinbank thì các bác phải xác định là làm đến 10h tối mới được về nhé, thứ 7, CN thì học nghiệp vụ, họp liêntục. Bằng master nước ngoài Ngài Chủ tịch trả 600USD. Nhưng làm ở Headoffice thì quản lý chi nhánh nên có chút cháo bún phở ăn thêm.

Đã cổ phần hóa nhưng nhà nước vẫn quản lý nên Đảng, Đoàn thể cũng lắm việc nên khả năng thời gian rãnh rồi là ko có nhé.

Thi trắc nghiệm online, có giải thích trên máy tính luôn. Không có bút viết gì đâu nhé.

Mà vào Vietinbank thì các bác phải xác định là làm đến 10h tối mới được về nhé, thứ 7, CN thì học nghiệp vụ, họp liêntục. Bằng master nước ngoài Ngài Chủ tịch trả 600USD. Nhưng làm ở Headoffice thì quản lý chi nhánh nên có chút cháo bún phở ăn thêm.

Đã cổ phần hóa nhưng nhà nước vẫn quản lý nên Đảng, Đoàn thể cũng lắm việc nên khả năng thời gian rãnh rồi là ko có nhé.

Bác được gọi rồi à? Hay đây là kinh nghiệm bác đã từng trải qua. Xin bác giải thích thêm tí nữa, ngắn gọn quá, em hông có hiểu nổi.

Vụ làm về muộn thì em cũng biết rồi, nhưng master nước ngoài Ngài chủ tịch trả 600$ là sao hả bác? Rồi "Làm ở Headoffice thì quản lý chi nhánh nên có chút cháo bún phở...", ý bác là mình đi quản lý chi nhánh thì được chăm sóc tí chút ý hở?

Bác show hết ra đi :D8-}

Bác được gọi rồi à? Hay đây là kinh nghiệm bác đã từng trải qua. Xin bác giải thích thêm tí nữa, ngắn gọn quá, em hông có hiểu nổi.

Vụ làm về muộn thì em cũng biết rồi, nhưng master nước ngoài Ngài chủ tịch trả 600$ là sao hả bác? Rồi "Làm ở Headoffice thì quản lý chi nhánh nên có chút cháo bún phở...", ý bác là mình đi quản lý chi nhánh thì được chăm sóc tí chút ý hở?

Bác show hết ra đi :D8-}

Ngài Chủ tịch phát biểu thế mà " các cháu học nước ngoài về toàn bằng đỏ, mới vào tôi trả 600-700$, mà làm nhiệt tình lắm đến 10h tối mới về "

Vậy nên ko ai dám về sớm. hi..hi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back