VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

@ Trangvt: Huhu mềnh cugn thi vị trí giống bạn nè, chả nhận đc mail gì cả , cũng tạch luôn rùi :(

Hôm nay thứ 4 rồi, vẫn chưa có thông tin gì cả nhà nhỉ? Haizzzz. Chờ đợi thật là nản. Hic.

Hôm nay mới tròn 03 tuần thôi bác ơi, 10 ngày nữa không có thông tin gì mới là toi

Không biết các bạn trong nhóm nhận được mail bổ sung hồ sơ thế nào chứ mình sốt ruột quá ^^

Không biết các bạn trong nhóm nhận được mail bổ sung hồ sơ thế nào chứ mình sốt ruột quá ^^

Mình đây. Sốt ruột kinh khủng. Từ đầu tuần đến giờ, lên công ty ngồi mà cứ thấp tha thấp thỏm. Haizzzz. Nộp từ hôm T5 rồi, mà hôm nay chưa thấy gì. Với cả mình đã nộp bản mềm rồi, họ bắt nộp bản cứng để lọc gì nữa nhỉ??? Nếu lọc thì lọc từ bản mềm rồi chứ? Còn bắt nộp bản cứng làm gì? Hic. Mà bạn thi vị trí gì vậy? :D

Mình đây. Sốt ruột kinh khủng. Từ đầu tuần đến giờ, lên công ty ngồi mà cứ thấp tha thấp thỏm. Haizzzz. Nộp từ hôm T5 rồi, mà hôm nay chưa thấy gì. Với cả mình đã nộp bản mềm rồi, họ bắt nộp bản cứng để lọc gì nữa nhỉ??? Nếu lọc thì lọc từ bản mềm rồi chứ? Còn bắt nộp bản cứng làm gì? Hic. Mà bạn thi vị trí gì vậy? :D
Mình nộp hôm thứ 4, mail gửi thì bảo hạn cuối là thứ 6 chắc sang tuần này mới bắt đầu xem xét. Căng thẳng từ đầu tuần đến giờ . Mình thi bên CNTT còn bạn ?

Mình nộp hôm thứ 4, mail gửi thì bảo hạn cuối là thứ 6 chắc sang tuần này mới bắt đầu xem xét. Căng thẳng từ đầu tuần đến giờ . Mình thi bên CNTT còn bạn ?

Mình thi Kiểm toán nội bộ. Hic. Không biết lấy hồ sơ bản cứng làm gì nữa nhỉ? :(

Uh. Cái kiểu thu hồ sơ lấp lửng thế này làm người ta sốt ruột quá đi mất. Chẳng biết là đã đỗ hay chưa, chả biết nên mừng hay nên lo thế nào nữa :(

Mềnh cũng thế, thấp thỏm từ đầu tuần tới h mà vẫn cứ im lìm :(( ai có tin rì thì lên ới mng nha! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,815
Thành viên mới nhất
8xbet666bet
Back
Bên trên