VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Mình đây, nhưng thấy anh PV lắc đầu hoài nên out roài. Mà sao danh sách thi tớ thấy 38 người, bỏ thi phải gần chục người,sao đi PV vẫn có 11 người nhỉ, những người đi PV thấy mặt cũng lạ lắm ah :(
Ko ai kinh doanh ngoại hối à?

Mình đây, nhưng thấy anh PV lắc đầu hoài nên out roài. Mà sao danh sách thi tớ thấy 38 người, bỏ thi phải gần chục người,sao đi PV vẫn có 11 người nhỉ, những người đi PV thấy mặt cũng lạ lắm ah :(

Ừ, tớ cũng thấy lạ. Hôm đi thi tớ thấy có độ 14 người chứ mấy. Danh sách pv những chục người. Chả nhẽ loại ít thế. Hay những người có kinh no được vào thẳng vòng pv nhỉ? Hôm ấy tớ pv cũng nhanh lắm, kg 10' thôi à. Ko đc tốt lắm, toàn hỏi về nghiệp vụ, mình thì mù tịt. :((

Chắc ko phải có KNo đc vào thẳng đâu bạn ah, vì tớ có kinh nghiệm mà, chắc là mqh thôi, haizz, buồn quá, mình đã rất hy vọng .....
Ừ, tớ cũng thấy lạ. Hôm đi thi tớ thấy có độ 14 người chứ mấy. Danh sách pv những chục người. Chả nhẽ loại ít thế. Hay những người có kinh no được vào thẳng vòng pv nhỉ? Hôm ấy tớ pv cũng nhanh lắm, kg 10' thôi à. Ko đc tốt lắm, toàn hỏi về nghiệp vụ, mình thì mù tịt. :((

Đã hơn một tuần rồi, có ai có tin tức j về vụ pv ko? Vietinbank mà k hot bằng SHB hả?

Các bạn ơi, có bạn nào có tin về Vietinbank không? Mình vừa nhận được email lúc 3h30 chiều thông báo bổ sung hồ sơ bản cứng để xem xét thông tin trước khi có kết quả tuyển dụng cuối cùng. Đã bạn nào từng thi các đợt thi trước chưa chia sẻ thông tin cho mình với. Sau khi bổ sung hồ sơ thì còn những thủ tục gì nữa? Có phỏng vấn nữa không? Cảm ơn các bạn rất nhiều!
Thú thực mình là tay ngang không có mối quan hệ gì cả nên rất là đang không biết mọi thứ như thế nào các bạn ạ. :-s

Minh đoán bạn nào phải bổ sung là đỗ rùi đó, họ chỉ xem xét xem các bạn có khai trong đơn ứng tuyển đúng ko thui
Chúc mừng nhé ^^

Không biết có nhiều bạn nhận mail không nhỉ, mình cũng vừa nhận được mail thông báo bổ sung hồ sơ xong? Hay lại tất cả cùng nhận được :)) Có bạn nào đi pvan mà không nhận được mail bổ sung hồ sơ không vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên