VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Đề vietin TN rộng mọi môn như vĩ mô, tín dụng, quản trị tài chính... nếu thi tín dụng, còn thẻ thì mình chưa biết nhưng chắc cũng kiểu
"Quê tôi bao la, bao la bát ngát.
Dòng sông uống cong suốt quê tôi lượn vòng.
Quê tôi mênh mông mênh mông lúa mới.
Cò bay lả lơi câu hát à í a."
:D, đùa thôi. chúc các bạn thi tốt!

Chả biết có nên đi thi ko nữa. mình nhớ cái vị trí tiền lương tại trung tâm thẻ là có 3 ng sao h rút còn 1 vậy :(
Có bạn nào thi vị trí này ko T____T

Tớ thi vị trí hành chính kế toán,ca 3, chỉ tiêu trên web lấy có 1 người, chắc là 1 chọi đến cả mấy chục người, hoang mang quá chắc đi thi cho nó có kinh nghiệm thôi. Mà tớ k thấy mail nói thi những cái gì nhỉ, có nghiệp vụ với TA, có IQ không hả mọi người
cậu thi ca 3 phòng 101 phải không

cậu thi ca 3 phòng 101 phải không

Tớ thi 301 cậu ạ, cậu thi vị trí gì thế? Tớ thi chuyên viên kế toán hành chính. Đăn đo đấu tranh lắm bạn ạ, không biết có nên thi hay không, lấy 1 người thôi thì làm sao mà mình có xuất đc, may mắn chả bao giờ mỉm cười với mình cả :((

Đề khó quá :( Đã thế lại thi đông, lấy có mấy ng, lại xác định rồi :((

Cậu ơi đề thi gồm những phần gì thế, chiều tớ thi nên hóng tí xem thế nào?

Tiếng anh dịch viêt => Anh, Anh => việt, tớ mù TA nên ko làm đc
Nghiệp vụ, cả TN lẫn Đ-S giải thích, nhưng t thi mảng marketing, mình ko học về mar nên làm xong còn chẳng hiểu gì nên ko thể nhớ nổi đề nữa :((
Tóm lại thi về thấy cứ trống rỗng kiểu gì ấy!

Tiếng anh dịch viêt => Anh, Anh => việt, tớ mù TA nên ko làm đc
Nghiệp vụ, cả TN lẫn Đ-S giải thích, nhưng t thi mảng marketing, mình ko học về mar nên làm xong còn chẳng hiểu gì nên ko thể nhớ nổi đề nữa :((
Tóm lại thi về thấy cứ trống rỗng kiểu gì ấy!

cũng khoai quá cậu nhỉ, coi đi thi là lấy kinh nghiệm vậy. Chúc cậu may mắn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên