VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 Cán bộ Trụ sở chính - Đợt 6/2013 [25.08.2013]

Link download bản Mô tả công việc & Yêu cầu công việc của tất cả các phòng ban đây nhé các bạn: http://www.mediafire.com/download/cax7htt6jxe2i4w/TSC_VietinBank_Dot_6.2013.rar

Tks final_memory2050 về hướng dẫn download hết sức sáng tạo của bạn!
Anh cóc ghẻ cho em hỏi. Em pv 1 đợt 24/06 chưa có kết quả. Nộp hồ sơ thêm 1 đợt 24/07. Giờ có nộp thêm được đợt này nữa không nhỉ :D

Hôm qua mới nghe con bạn kể Vietin phỏng vấn và thi nghiệp vụ toàn bằng tiếng anh. Em choáng. Trình độ tiếng anh chỉ để xem phim bằng engsub của em xác định loại từ vòng gửi xe. Hic :((

Mọi người cho em hỏi là bình thường những vị trí yêu cầu 1 năm kinh nghiệm của Vietin thì sinh viên mới tốt nghiệp có khả năng qua vòng loại hồ sơ ko?

:-?mình nộp rùi nhưng ko thấy có mail confirm của NH, ko hiểu hồ sơ có ok ko nữa? xem yêu cầu tuyển dụng thì mình cũng đáp ứng đầy đủ mừ :(

đúng rồi, mình cũng ko nhận được mail confirm nên định lên đay hỏi mọi người. ko biết có ai nhận dc mail confirm của Bank là đã nhận được đơn ứng tuyển ko nhỉ:(

Hi vọng ko sao:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back