VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 207 cán bộ chi nhánh trên cả nước (update) [15.06.2013]

CN Tây HN đông thế, lấy 2 chỉ tiêu mà thi từ ca 2 đến ca 4 của ngày 12 á? :| CN ĐA lấy 5 chỉ tiêu chắc số lượng thi cũng 3-4 ca mất :)))

Bạn ơi, thấy quy định login vào thì bấm chọn "không xác thực AD" <<<< cái này nghĩa là gì ?

Nói thật với bạn đây là lần đầu mình up file lên mediafire đấy, :">, mình thấy mọi người vẫn down về đc bt mà, mình cũng vừa kiểm tra lại link, có thấy vấn đề gì đâu nhỉ :-?

Nói thật với bạn đây là lần đầu mình up file lên mediafire đấy, :">, mình thấy mọi người vẫn down về đc bt mà, mình cũng vừa kiểm tra lại link, có thấy vấn đề gì đâu nhỉ :-?

Không phải mình thắc mắc về mediafire của bạn, mình thắc mắc cái nội dung quy định ấy... thanks mate.

Không phải mình thắc mắc về mediafire của bạn, mình thắc mắc cái nội dung quy định ấy... thanks mate.
Ah, cái ý mình nghĩ là để phục vụ cho thi tuyển, sẽ cung cấp user và pass cho nhiều người như vậy, nên có thể user và pass mình dùng chỉ có giá trị cho ca thi thôi, nên chọn ko xác thực AD, mình nghĩ thế :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên