VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Đã có kết quả rồi, còn quăng bom gì nữa.
Ráng đợi hết buổi sáng xem thế nào ............

hwa gọi họ kiu chưa có không bik sao đây @@ Hồi hộp quá cả nhà ơi. Hnay cá tháng 4 nữa, không bik có ai quăng bom nữa k. haizz.... sốt ruột wa mà
sao mà quăng bom bạn?trên này các bạn có kq gần hết rồi mà,mình thấy mấy lần trước có CN tuyển dụng nhưng k đủ tiêu chuẩn thì cũng k tuyển ai hết đó,có lẽ nào...

sao mà quăng bom bạn?trên này các bạn có kq gần hết rồi mà,mình thấy mấy lần trước có CN tuyển dụng nhưng k đủ tiêu chuẩn thì cũng k tuyển ai hết đó,có lẽ nào...
Nhưng hwa mình gọi lên trên đó vẫn nói chưa có kết quá mà. giả sử mình out hết họ cũng sẽ nói chứ. Nhưng không biết hnay ntn. CN4 cung chưa có kq nữa mà. Bik đâu điều kỳ diệu sẽ tới.

Nhưng hwa mình gọi lên trên đó vẫn nói chưa có kết quá mà. giả sử mình out hết họ cũng sẽ nói chứ. Nhưng không biết hnay ntn. CN4 cung chưa có kq nữa mà. Bik đâu điều kỳ diệu sẽ tới.
hơhờ,bạn làm mình hi vọng,nhưng thui cứ chuẩn bị tinh thần để khỏi thất vọng hen,bạn đã làm ở đâu chưa?nếu out có kế hoạch gì khác k cho mình ké với ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên