VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

mình đựợc cn6 gọi nè, mình đã sang gặp cn6 rồi, hok bít kết quả ntn,vậy bạn có biết kết quả của bạn chưa
Mình chỉ đc nói yên tâm chờ đợi thôi. Ko biêt đậu rớt ra sao nữa. Cn6 bữa ko có tuyển. Nên nó qua cn4 bốc bạn qua. Nếu no ok bạn thì chắc no cũng đã gửi hso của bạn đi rồi. Chắc gửi đi để đky nhận nhân viên mới. Chỉ để đung thủ tục thôi.

Pvan xong la ben Ham nghi gui ket qua ve cho chi nhanh. Chon ai la do CN chon. Xong chi nhanh gui ket qua cuoi cung de ngoai kia ky duyet. The thoi. Lam j cung fai co cap cao nhat xac nhan. Huong gi day la tuyen dung nhan vien cac chi nhanh ca nuoc. Vi fai doi ngoai kia nen chi nhanh no moi ngam ket qua lau nhu vay.

Mình chỉ đc nói yên tâm chờ đợi thôi. Ko biêt đậu rớt ra sao nữa. Cn6 bữa ko có tuyển. Nên nó qua cn4 bốc bạn qua. Nếu no ok bạn thì chắc no cũng đã gửi hso của bạn đi rồi. Chắc gửi đi để đky nhận nhân viên mới. Chỉ để đung thủ tục thôi.
uh,chị nhân sự cn 6 cũng nói là vừa bị thiếu người do cán bộ bị tuyển về cụm, nên gửi hô sơ mình ra HSở, mà không bít nữa, hni chẳng làm được j hết,bạn đag làm ở đâu rồi

uh,chị nhân sự cn 6 cũng nói là vừa bị thiếu người do cán bộ bị tuyển về cụm, nên gửi hô sơ mình ra HSở, mà không bít nữa, hni chẳng làm được j hết,bạn đag làm ở đâu rồi
Làm gì đâu bạn. Vậy thông tin nó gửi hồ sơ ra hội sở ngoài Hà Nội là đúng rồi. Mình cũng đang đợi kết quả đây. Muốn đau tim luôn.

Làm gì đâu bạn. Vậy thông tin nó gửi hồ sơ ra hội sở ngoài Hà Nội là đúng rồi. Mình cũng đang đợi kết quả đây. Muốn đau tim luôn.
Bữa mình đi pv là có người của chi nhánh không mấy bạn? Chứ không người ta dựa vào yếu tố gì để tuyển người?

Bữa mình đi pv là có người của chi nhánh không mấy bạn? Chứ không người ta dựa vào yếu tố gì để tuyển người?
Hôm bữa pv chéo. Bàn của mình có phó giám đốc của cn đông sài gòn. Cn đó ko tuyển nhưng đc mời đi pv. Người ta dựa vào số điểm của bạn các vòng thi, và thông tin hồ sơ.

Bàn của mình pv cho 3 chi nhánh lận. Chẳng lẽ co 3 người giám sát. 2 ng pv. Co 1 la gdoc va 1 pho gd

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên