VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Cái này cũng hên xui lắm, bạn mình tự lực thi vào BIDV, Vietin, Agri, đứa vào Agri năm đó tỉnh nó lấy có 2 đứa thối đấy.

Giua nam 2013, CTG co co dong chien luoc la NH cua Nhat
Co the che do, xu huong kinh doanh có j khac hon voi trc do, khau tuyen dung chac cung co cai thien

Chỉnh sửa lần cuối:
năm ngoái là tầm t5 rục rịch, chày cối kéo dài trong khoảng 3 tháng là có KQ cuối cùng. Năm ngoái mình đi đến vòng pv rồi kết thúc cuộc chơi vì cả năng lực lẫn lý do nhạy cảm; chỉ thấy bất công cho 1 bạn thi cùng mình, cái gì cũng tốt vượt trội so với những ng cùng pv nhưng vẫn tạch vì lý do nhạy cảm
ôi,lâu thế ạ. Thi có khó k ạ?

ôi,lâu thế ạ. Thi có khó k ạ?
năm ngoái nộp trực tuyến, thi sơ loại iq + tiếng anh ở máy tính nhà, có 1 số chiến sĩ dùng hội đồng trợ giúp nhưng kết quả này + xem hồ sơ = đc thi viết. Thi viết tự luận + trắc nghiệm có giải thích + tiếng anh trắc nghiệm = được pv. Vào đc PV mà ng ta có quan hệ thì cũng chẳng trách đc vì các vòng viết thi nghiêm túc tập trung tại HN, pv ở chi nhánh. Vietin này pv tập trung và đổi chéo chi nhánh nên có khi minh bạch hơn

có khi đến giữa t4 mới có kết quả chính thức. giống năm ngoái vậy

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest