VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Dau mb roi, bon chen thu van may
bọn MB này cẩn thận nha bạn, ox mình năm ngoái nộp đơn tháng 2 đợi 2 tháng sau mới pv, pv xong 2 tháng sau MB gửi mail cám ơn, hỏi ra mới biết tổ chức làm màu chứ chẳng tuyển người nào cả, hận, mà đợt đó đăng tuyển nhiều vị trí lắm i chứ mà xong rồi lại k tuyển ai hết,làm hoành tráng lắm, pv trực tiếp qua màn hình với người ngoài Hội sở Hà Nội nữa chứ, túm lại k có ấn tượng tốt về MB

Cũng ko hẳn vậy đâu. MB cũng tuyển nhiều suất quan hệ nhưng sao bằng Agri, BIDV đc. Tự thi đc cũng nhiều mà, lớp mình cũng có 6-7 bạn đậu MB ngay khi chưa lấy bằng tốt nghiệp. Mà m cũng quen nhiều ac tự thi vào MB, MB ko tiêu cực như vậy đâu, có điều MB ưu tiên nam, hoặc nếu là nữ thì cũng phải có hình thức cao to, có kinh nghiệm, bằng Giỏi trường xịn... Nếu ko đậu thì có thể là do ko may mắn hoặc thi đúng vào chi nhánh có nhiều đối thủ mạnh hoặc lấy nhìu COCC o_O
M cũng rất thích MB, mỗi tội ko thích bằng VietinBank :D
Đồng ý, lớp mình làm MB cũng nhiều, mà toàn là tự thi. Nhưng ý bạn kia là MB họ tuyển ẢO - nghĩa là không có nhu cầu tuyển nhưng cứ đăng tin tuyển dụng, rồi không tuyển ai, làm mất thời gian của cả 2 bên :) (Mình chỉ diễn giải ý của bạn ấy ra thôi, còn mình ko có đánh giá gì cả :))

Đồng ý, lớp mình làm MB cũng nhiều, mà toàn là tự thi. Nhưng ý bạn kia là MB họ tuyển ẢO - nghĩa là không có nhu cầu tuyển nhưng cứ đăng tin tuyển dụng, rồi không tuyển ai, làm mất thời gian của cả 2 bên :) (Mình chỉ diễn giải ý của bạn ấy ra thôi, còn mình ko có đánh giá gì cả :))
bạn này nói đúng ý mình nè, dường như năm ngoái do khó khăn, họ k cần người nhưng vẫn cố tình đăng tuyển lấy tiếng, ox mình có bạn quen làm bên HO nên đợi hoài k có tin tức gì nên có hỏi người bạn đó mới biết là HOÀN TOÀN k tuyển BẤT KÌ AI, chứ không phải là không tìm được người phù hợp ạh, và cũng k có COCC nào vào hết, mà là LẤY NGƯỜI TỪ CHI NHÁNH LÊN, và đã có kế hoạch từ trước rồi
uh, m ko hiểu đúng ý bạn ý, cứ tưởng b ý bảo MB đăng tin tuyển nhưng có suất hết r o_O Cơ mà MB có ko tuyển ai thì chắc là ko tìm đc ng phù hợp, hoặc có tuyển mà m ko bít thui. Chứ MB đâu phải NH nhỏ, bị quên lãng mà phải sử dụng trò đăng tin tuyển dụng ảo để marketing :cool: Mà đấy là m nghĩ thế thui, chứ m có phải là nhà tuyển dụng của MB đâu mà bít đc họ có bày trò j ko :p

Chỉnh sửa lần cuối:
uh, m ko hiểu đúng ý bạn ý, cứ tưởng b ý bảo MB đăng tin tuyển nhưng có suất hết r o_O Cơ mà MB có ko tuyển ai thì chắc là ko tìm đc ng phù hợp, hoặc có tuyển mà m ko bít thui. Chứ MB đâu phải NH nhỏ, bị quên lãng mà phải sử dụng trò đăng tin tuyển dụng ảo để marketing :cool: Mà đấy là m nghĩ thế thui, chứ m có phải là nhà tuyển dụng của MB đâu mà bít đc họ có bày trò j ko :p
Bạn này vào MB chưa?theo cách đây 1 năm mình biết MB k có quy trình hay giấy tờ cụ thể(nội bộ nha, còn về các giấy tờ KH nư nộp,rút,UNC...thì có), toàn NV tự nghĩ ra làm, k có chuẩn nên vất vả đấy, chỉ là k biết sau 1 năm tình hình có thay đổi gì k nha,hihi

bọn MB này cẩn thận nha bạn, ox mình năm ngoái nộp đơn tháng 2 đợi 2 tháng sau mới pv, pv xong 2 tháng sau MB gửi mail cám ơn, hỏi ra mới biết tổ chức làm màu chứ chẳng tuyển người nào cả, hận, mà đợt đó đăng tuyển nhiều vị trí lắm i chứ mà xong rồi lại k tuyển ai hết,làm hoành tráng lắm, pv trực tiếp qua màn hình với người ngoài Hội sở Hà Nội nữa chứ, túm lại k có ấn tượng tốt về MB
Ah, minh k lam o HO, chi la CN thoi.
MB luong cao, dao tao tot.
vietin CN minh thi la CN cap 1, qui mo NH lon, da dang ve san pham va uu dai ls.
Nen minh nghi rot CTG thi cug do nhuc dau, phan van lua chon 2 bank

sắp hết tuần rồi mà vẫn chưa có tin tức gì. Sao lâu thế các bạn nhỉ:(

Ng ta nói khi nào có kết quả thế, thường chỉ có trễ hơn thôi chứ không sớm hơn đâu, các bạn tranh thủ đi chơi hay làm gì đó đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên