VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Cứ đi nộp ko đc thì mang về, được thì chờ tin nhắn đi thi thôi, có khó gì đâu bạn? Mình cũng muốn nộp lắm nhưng ngày nào cũng việc bù đầu chưa có thời gian đi nộp đc nè!
thanhk bạn nhiều nha! mình đã đi nộp và không ngờ là họ nhân hồ sơ của mình! :)
ps: đúng là không thử sao bít là mình có được hay không! hihi

khởi điểm tầm 6tr/tháng chưa kể các phụ cấp hay độc hại nha

Đơn xin việc, giấy cam kết (đối với sinh viên năm cuối chưa có bằng/giấy chứng nhận tốt nghiệp);

Ai có cho em xin cái này với ạ. Em tìm mãi mà không thấy đâu
Bạn cacahihi vào trang tuyển dụng Vietinbank mà down nhé: http://tuyendung.vietinbank.vn/sites/home/vn/tro-giup/Download/
Bạn gianghung ơi, GDV tiền mặt mà lương khởi điểm 6tr/tháng chưa kể phụ cấp hả bạn? Hình như là hơi cao đấy, theo mình biết thì chỉ khoảng 5tr thôi (kể cả phụ cấp độc hại, tiền ăn đấy).

Chán thật. Dc hum xin nghỉ mang bộ hs đi nạp thì chi nhánh kêu hết hạn nạp. Cái nh nầy hình như chi nhánh có quyền to hơn hội sỏ bà con ạh

Chiều nay bên Vietin bank Hải Dương gọi điện cho mình nhưng ko được, thế là họ gọi cho bố mình nhắn mình sáng mai 8h qua trụ sở NH, mà mình ko trực tiếp nghe điện thoại nên đến giờ vẫn chưa biết ngta gọi sáng mai đến làm gì. Hi vọng ko phải thi luôn vì chưa ôn, cũng chưa chuẩn bị gì cả... Các bác ở tỉnh khác sau khi nộp hso xong đã thấy động tĩnh gì chưa ợ? Mà nghe bảo đến 20 mới hết hạn nộp hồ sơ mà :D
Đi vê, tinh hinh ntn thi nói anh em biết vs bạn. Mà lúc nộp hs thi bạn hay bố đi nop vậy.

Ban nộp lúc nao ma ho liên hê rui the. Trong hs có khai la nop hs trong vong 6thang hay sao ma ho noi the.
họ lên hệ thống kiểm tra bạn ạ, 6 tháng hay 1 năm thì tớ không rõ nhưng họ gọi hỏi t cho rõ, mà họ cũng ko nói là t dc thi hay không, t lo là ko đc thi đây :(

Có ai biết đê vượt qua vong thi viết thì tông 3 môn (nghiệp vu, IQ, anh văn) trên 50%, Hay la tất cả 3 môn đều phải trên 50% .

Mình không biết kết quả loại sẽ tính thế nào, nhưng mà sẽ lấy từ cao xuống thấp bao nhiêu người thì phải. Và thi chỉ có 2 môn nghiệp vụ và anh văn.

Bạn cacahihi vào trang tuyển dụng Vietinbank mà down nhé: http://tuyendung.vietinbank.vn/sites/home/vn/tro-giup/Download/
Bạn gianghung ơi, GDV tiền mặt mà lương khởi điểm 6tr/tháng chưa kể phụ cấp hả bạn? Hình như là hơi cao đấy, theo mình biết thì chỉ khoảng 5tr thôi (kể cả phụ cấp độc hại, tiền ăn đấy).
Uh GDV tiền mặt= thủ quỹ, lương thấp cviec nhàm chán đc cái nhẹ đầu. Theo như trươcs thì : phụ cấp độc haij vi tính 4k/ngày, độc hại kho quỹ 4k/ngày, 620k tiền ăn ca. K biết bây giờ khá hơn chưa hay thay đôỉ ntn? Mức khởi điểm tùy CN, nếu mà 6tr thì là CN tốt đấy vì giờ các CN k dám tạm ứng lương cao đâu

Chiều nay bên Vietin bank Hải Dương gọi điện cho mình nhưng ko được, thế là họ gọi cho bố mình nhắn mình sáng mai 8h qua trụ sở NH, mà mình ko trực tiếp nghe điện thoại nên đến giờ vẫn chưa biết ngta gọi sáng mai đến làm gì. Hi vọng ko phải thi luôn vì chưa ôn, cũng chưa chuẩn bị gì cả... Các bác ở tỉnh khác sau khi nộp hso xong đã thấy động tĩnh gì chưa ợ? Mà nghe bảo đến 20 mới hết hạn nộp hồ sơ mà :D
Đi để CN sơ tuyển trươc, đạt yêu câù mới gửi hồ sơ lên HO. Tùy CN thôi, đa số là k sơ tuyển.

Mình cũng được gọi chiều này lên gặp BGĐ nhưng mà mình ở Sài Gòn hôm bữa chỉ xin nghỉ dc có 1 ngày về nộp HS chẳng biết có bị out ko nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên